Tâm sự - Đôi dòng tâm sự và cần các cao nhân chỉ giáo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Đôi dòng tâm sự và cần các cao nhân chỉ giáo

Xin chào toàn thể anh em trong diễn đàn mình mới vào diễn đàn đc 3 tháng hôm nay viết bài trải lòng và có 1 số vấn đề cần ae chỉ giáo. Mình năm nay 28 tuổi đã có vợ và 1 cô công chúa 3 tuổi năm ngoái vận hạn đến mình bị tai nạn lao động và đã mất đi 1 chân và phải gắn bó với cái chân giả suốt phần còn lại của cuộc đời kèm với đó là ko còn khả năng làm việc nặng nữa.Biết đến diễn đàn cánh đây 3 tháng và với số vốn ban đầu 3m mình theo lô khung của cao thủ p.vân và p.vũ suốt tháng 3 mình kiếm đc gần 30m sau đó mình quyết định ăn non rút toàn bộ tiền về để trang trải cuộc sống mình có dự định mở 1 bàn loto với số vốn kiếm đc và tỉ lệ ở chỗ mình là đề 1 ăn 70 3 càng 1 ăn 400 lô 23 ăn 80 vậy ae cho hỏi lấy số rồi đánh lên trang ăn chênh lệch có ổn không và mỗi ngày mức cược tối đa với 3 môm lô đề 3 càng miền bắc là bao nhiêu ạ. Rất cần sự tư vấn của ae ngày mình chỉ cần kiếm 1-200k trang trải cuộc sống thôi ạ đối với 1 thằng què như mình 200k 1 ngày là hạnh phúc lắm rồi

cuộc sống mà anh người khỏe mạnh đi làm bục mặt cả ngày còn chưa đc 300k tàn tật như e lại còn dịch nữa biết thế nhưng phải đánh đổi thôi bác ạ
Quan trọng là bạn có giữ được bản lĩnh của mình hay k thôi chứ với số vốn 30m thì theo cao thủ nào trên dd hàng th trả có lãi.nhẹ đầu.bạn chưa làm bạn chưa hiểu đâu.mệt mỏi lắm

Kk chơi ở ngoài ng trúng thì ít mà ng thua thì nhiều khó đòi tiền lắm . gặp phải thằng cùng cối thì chỉ có giết người ra tiền mà giết người thì các bạn biết rồi đi tù.ép nó quá nó báo công an kiểu gì cũng chết kk.lên thôi tốt nhất k dính vào.với số vốn 30m cứ theo 1 cao thủ trên dd kiểu gì 1 th cũng có lãi
Không cho đánh chịu, thì sợ gì bạn, bạn người tàn tật chả lẽ lại còn sợ lũ bất lương đó.

Không cho đánh chịu, thì sợ gì bạn, bạn người tàn tật chả lẽ lại còn sợ lũ bất lương đó.
Đến lúc nó bất lương thì lường trước làm sao đc bạn . lúc có tiền thì dân chơi cờ bạc thì rất dễ n lúc thua tha liên tục thì k ai nói trước đc điều gì.mà k cho đánh chịu thì k có khách chơi đâu hi

Mình nói với b .nếu người ta thắng k sao mà thua hết tiền .chiều đến nói b ơi ghi tôi con này con kia mai tôi đưa tiền rồi mai k có thì sao.đã ghi ngoài thì họ sẽ có ghi nợ .đặc biệt là Ae bạn bè càng dễ
Thôi thì đành cố gắng xoay sở theo số vốn của mình thôi bác thời buổi này làm cái gì chả khó bác ơi người ta nợ mình vẫn còn đòi đc chơi vào chẳng may cho ku nó nợ thì biết đâu càng đòi càng nợ thêm thì sao theo e cái gì nó chắc vẫn hơn bác ạ

Xin chào toàn thể anh em trong diễn đàn mình mới vào diễn đàn đc 3 tháng hôm nay viết bài trải lòng và có 1 số vấn đề cần ae chỉ giáo. Mình năm nay 28 tuổi đã có vợ và 1 cô công chúa 3 tuổi năm ngoái vận hạn đến mình bị tai nạn lao động và đã mất đi 1 chân và phải gắn bó với cái chân giả suốt phần còn lại của cuộc đời kèm với đó là ko còn khả năng làm việc nặng nữa.Biết đến diễn đàn cánh đây 3 tháng và với số vốn ban đầu 3m mình theo lô khung của cao thủ p.vân và p.vũ suốt tháng 3 mình kiếm đc gần 30m sau đó mình quyết định ăn non rút toàn bộ tiền về để trang trải cuộc sống mình có dự định mở 1 bàn loto với số vốn kiếm đc và tỉ lệ ở chỗ mình là đề 1 ăn 70 3 càng 1 ăn 400 lô 23 ăn 80 vậy ae cho hỏi lấy số rồi đánh lên trang ăn chênh lệch có ổn không và mỗi ngày mức cược tối đa với 3 môm lô đề 3 càng miền bắc là bao nhiêu ạ. Rất cần sự tư vấn của ae ngày mình chỉ cần kiếm 1-200k trang trải cuộc sống thôi ạ đối với 1 thằng què như mình 200k 1 ngày là hạnh phúc lắm rồi
Theo cá nhân tôi khuyên Người ae chân tình là đã có 30M làm Vốn và mong muốn ngày kiếm vài Trăm để trang trải cuộc sống thì:
1/ Xác định lâu dài là phải buôn bán, có thể là Tạp hóa, Quán ăn, Cafe hay bán rau dưa...đại loại phù hợp với khả năng vì hiện tại đang đi lại khó khăn.
2/ Nếu chơi thì chỉ chọn cách chơi nhỏ nhất với: Miền Nam chơi 1 cặp Lô cả 3 đài 5đ, hoặc Miền Bắc chơi Dàn Đề 64s 10đ, 3d Đề 1đ. Nếu ăn Miền Nam đã có Tiền nghỉ không chơi MB nữa.
3/ AE đã vào DĐ rồi thì tham khảo ví dụ: CT Giông Bão để chơi Miền Bắc, CT Phan Bảo để chơi Miền Nam.
4/ Tuyệt đối không chơi những Môn khác dẫn đến hết Vốn là XONG.
5/ Ghi Đề như ae đang tính cũng không đơn giản, ví dụ nể nang cho Nợ mất Tiền mất Tình, liên quan Pháp luật và còn nhiều vấn đề khác chưa lường hết được.

Chúc ae nhiều sức khỏe, có nghị lực, may mắn và cố gắng vươn lên trong cuộc sống nhé?????

Theo cá nhân tôi khuyên Người ae chân tình là đã có 30M làm Vốn và mong muốn ngày kiếm vài Trăm để trang trải cuộc sống thì:
1/ Xác định lâu dài là phải buôn bán, có thể là Tạp hóa, Quán ăn, Cafe hay bán rau dưa...đại loại phù hợp với khả năng vì hiện tại đang đi lại khó khăn.
2/ Nếu chơi thì chỉ chọn cách chơi nhỏ nhất với: Miền Nam chơi 1 cặp Lô cả 3 đài 5đ, hoặc Miền Bắc chơi Dàn Đề 64s 10đ, 3d Đề 1đ. Nếu ăn Miền Nam đã có Tiền nghỉ không chơi MB nữa.
3/ AE đã vào DĐ rồi thì tham khảo ví dụ: CT Giông Bão để chơi Miền Bắc, CT Phan Bảo để chơi Miền Nam.
5/ Ghi Đề như ae đang tính cũng không đơn giản, ví dụ nể nang cho Nợ mất Tiền mất Tình, liên quan Pháp luật và còn nhiều vấn đề khác chưa lường hết được.

Chúc ae nhiều sức khỏe, có nghị lực, may mắn và cố gắng vươn lên trong cuộc sống nhé?????
Dạ xin cảm ơn bác e xim tiếp thu và cẩn trọng suy nghĩ và quyết định ạ

Đọc bài thấy buồn quá

cuộc sống mà anh người khỏe mạnh đi làm bục mặt cả ngày còn chưa đc 300k tàn tật như e lại còn dịch nữa biết thế nhưng phải đánh đổi thôi bác ạ
Vốn 30m bạn lập 2tk theo 3cao thủ đi dàn đề thôi và một dàn g1 đi theo tỉ lệ 5-10-20 nếu gay nữa thì cứ đi đều 20 khi nào hòa thì về mốc ban đầu,thỉnh thoảng vồ một hôm 3càng nữa trung bình mỗi tháng chắc chắn được từ 7-10 triệu mà rất an toàn.Với dàn 64số cao thủ nào đen lắm thì gãy 4-5 hôm là cùng,nhưng sau đó lại ăn thông 4-5 hôm là bình thường thậm chí là 8-9 hôm nên với pp chia vốn vậy độ an toàn rất cao,3càng thì phải đợi gãy 2-3 hôm mới vào,một tháng ăn được khoảng 3-4 lần là được 2-3 triệu rồi,cứ lấy cái nọ nuôi cái kia chứ tham là chết đấy. Chúc bạn may mắn và thành công