Thảo luận - Đợi hết năm nay anh em nhá | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Đợi hết năm nay anh em nhá

Nếu b đang thành công thì cse cho mn đi bác ơi , ở đây phần đa là ae thua tha nợ nần có thể biết sớm 1 ngày thì có tiền trả lãi , tiền mua bỉm sữa cho con sớm 1 ngày . Cám ơn bác !
Thật sự ko biết bác đọc lại có mở rộng lòng chia sẻ ko nếu ng ta ko chia sẻ thì cũng đành thoi quên lãng

Thì coi như k có duyên vs bác ấy , đành vậy thôi ạ.
Chắc miss rồi thôi đi ngủ vậy số giau vẫn giàu số ngèo thì vẫn ngèo , con vua lại lm vua thôi , ae mình ra chùa mà quét lá đa

Thôi đừng mơ mộng nữa ae ạ.ko có cách nào.cũng ko theo ai mà về dc bờ đâu

Mình cũng tính đủ pp rồi.ví dụ tháng này có dc tý thì tháng sau vẫn thua.cuối cùng vẫn là thua
B nói thế e hoang mang quá b ạ . E còn đàn con thơ chỉ mong kiếm cho các cháu thùng sữa với trả đc lãi . Dịch này e thật sự khó khăn quá

Mình cũng tính đủ pp rồi.ví dụ tháng này có dc tý thì tháng sau vẫn thua.cuối cùng vẫn là thua
Nhiu khi nhiu ng thé nào ý thua tha nợ lần ko có voon chơi hỏi chia sẻ cách bắt càng lại bảo đợi nghiên cứu , nhiều ae vẫn ích kỉ lm chết mang đi đc đâu cho đi còn mãi mai , ăn ở có đức , chia sẻ pp chơi khác gì tạo phucs đâu

Cách chơi của mình nếu nói trên này nó phạm quy tắc chơi giải mã số học nên mình sợ nói ra sẽ bị ảnh kích khỏi diễn đàn ae ạ .nhưng để vào được bờ thì ae nên tìm mọi phương pháp và cái nào ít ng chơi thì ae chơi.còn mình sẽ nói cho ae vào một ngày sớm thôi cách mình đi rất hiểu quả và an toàn.
chắc b ghép dàn nhiều số chơi 3d

Đợi hết năm nay tôi về bờ thành công tôi chia sẻ cho anh em cách bắt miền nam miền trung miền bắc vốn 5 m ngày làm 2-3 m quá OK nhá chơi 3₫ lót 2₫ hứa anh em thành công mỹ mãn
Bạn cho rằng phương pháp của bạn phạm qui tắc chơi của giải mã số học ư? Vậy thì cuối năm, nếu bạn chưa sẻ thì vẫn vi phạm mà? Bạn đúng là những người thích đùa!

Bạn cho rằng phương pháp của bạn phạm qui tắc chơi của giải mã số học ư? Vậy thì cuối năm, nếu bạn chưa sẻ thì vẫn vi phạm mà? Bạn đúng là những người thích đùa!
Chuẩn cơm mẹ nấu hay trái pháp luạt nhỉ chịu chết

Đợi hết năm nay tôi về bờ thành công tôi chia sẻ cho anh em cách bắt miền nam miền trung miền bắc vốn 5 m ngày làm 2-3 m quá OK nhá chơi 3₫ lót 2₫ hứa anh em thành công mỹ mãn
Hóng bác

Vốn 5t đánh ngày mà an có 2-3t thi quá bt lại còn phải để sag năm sau mới cs vãi e

Để hết năm chia sẻ chắc nhiều ae nhảy cầu quá rồi b có pp hay b chia sẻ cho ae luôn đi

Để hết năm chia sẻ chắc nhiều ae nhảy cầu quá rồi b có pp hay b chia sẻ cho ae luôn đi
Bạn ấy là những người thích đùa mà, hãy tự cứu lấy mình trước khi chờ người khác cứu!
Nếu bạn không có kiến thức, kinh nghiệm trong bộ môn này, đặc biệt là không có "duyên" cùng các con số thì chơi "cành không đấu" là an toàn nhất bạn ơi!

mong bác chia sẻ sớm, e cũng ko bị nợ nhưng làm mất của gia đình nhiều quá. Muốn tìm một phương pháp ổn định hiệu quả ngày ăn nhỏ dần về bờ.

MB quay kiểu này chờ dc ae hết năm chắc còn cái NỊT