Thảo luận - Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024 | Page 154 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn BC nhé! Nay vẫn chén được dàn của BC , kết quả ngày nay tôi chơi khắp dải chữ s vẫn dương, hơi tiếc mấy con lô 4d:
Miền nam hịt 2 chú, mb lại i tờ ít nặng hịt. 8553,8679->>> 8554,9679
Oke ae mai lại có đồ chơi rồi

Cảm ơn Huynh ! Nay muội thua lô bét nhè ,nghía dàn đề của Huynh tự nhiên có mấy con muội kết thế là dí 10k ,bù lại đc chút ít Huynh ạ!
Húp là ngon rồi, nay huynh nghi nghi kép rồi, bắt đầu 9 mà lại thích con 97 vì vấn đề tâm linh, haizz húp bé vậy

Tuần tới a thử nuôi max ping 2 bộ 01,02 xem. Thử xem nếu ko ra thì cũng đen ko tưởng. Ko cần nuôi thêm dàn nào đâu. Oánh thêm 3d nuôi nữa. Tứ thủ của 2 bộ này là 25,52,15,51.
Kaka em, để anh thử,cầu nuôi nhiều chạy 3 tháng ko mà vẫn gãy, chít thật

Kaka em, để anh thử,cầu nuôi nhiều chạy 3 tháng ko mà vẫn gãy, chít thật
Bộ 01,02 này là 2 bộ nếu nói về bài chạy thì chạy lâu lắm rồi em chưa mò xem gãy từ lúc nào. Nhưng 2 tuần mới có 1 lần. Lúc nhiều là 2 bộ. Ít là 1 bộ.

Húp là ngon rồi, nay huynh nghi nghi kép rồi, bắt đầu 9 mà lại thích con 97 vì vấn đề tâm linh, haizz húp bé vậy
Đề ngày nên muội k dám đánh to vì muội ít có duyên vs đề ,mấy con Huynh chốt muội đều kết ! Nay muội tham xiên vs lô nên ....đúng là ....kkkk tham là cái tội Huynh ạ !

Nhiều ăn cũng nhiều mà thua cũng khá Em,kaka, nuôi nhiều dàn bù qua bù lại lỡ gãy dan này còn dàn kia gánh Em, có lúc trùng số khoảng 30s
Thế a tham khảo 4 chạm trên xem lấy 2s đầu g1 lót bóng dc 4 chạm ăn dài phết rồi đấy . Nếu 2s cùng bóng thì lấy thêm số giữa g1 đủ 4 chạm a xem nhé.

Thế a tham khảo 4 chạm trên xem lấy 2s đầu g1 lót bóng dc 4 chạm ăn dài phết rồi đấy . Nếu 2s cùng bóng thì lấy thêm số giữa g1 đủ 4 chạm a xem nhé.
Cầu chạm thì chạm 2 số cuối đặc biệt chủ nhật nó thông lắm a ạ. Chơi nuôi khoảng 2 chạm em nghĩ cầu này khá yên tâm

Cầu chạm thì chạm 2 số cuối đặc biệt chủ nhật nó thông lắm a ạ. Chơi nuôi khoảng 2 chạm em nghĩ cầu này khá yên tâm
Anh có lúc cũng nuôi 2 chạm tuần rồi mà 1 khi chết nặng lắm,36 đến 40 số chia 3 dàn ra gánh cho nhau thì đỡ hơn Em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.