Thảo luận - Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024 | Page 170 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
@SUCCESS84 giải hộ anh giấc mơ này nhé.
- Sáng nay có anh bạn kể chuyện đêm qua
mơ thấy sếp của anh nói chuyện đề về 552 sao chuẩn thế mà không chơi.
  • ** lần trước mình cũng đã nhờ @SUCCESSSUC giải hộ giấc mơ liên quan đến sếp thì đề về 232 hay 27 gì đó ( đúng lắm)
  • **** lần này (theo giấc mơ trên) cá nhân mình thấy có điều gì đó quấn lắm rất khó tả.
  • (——) khả năng đề tắt điện 23,32
  • Có mấy lý do: 1) sáng nay anh bạn kể chuyện mơ xong thì anh ấy cho mình Lộc của con 23 hôm qua.
  • 2) Lộc con 23 của anh bạn cho mình cũng từ giấc mơ của anh ấy trưa qua mơ bị đau răng chữa mãi không khỏi xong hỏi sếp anh ấy bảo lấy muối ngậm vào sẽ khỏi ngay( hàm răng 32 cái, sếp cũng liên quan đến 23,32)
  • 3) theo kết quả 2 ngày gần đây 39399 chỉ có 3+ 9 lặp đi lặp lại + 78723 thì cũng là 2,3(7,8) lặp đi lặp lại.
  • 4) Lộc anh ấy cho mình cũng có số liên quan.
  • Vậy bạn giải & thẩm hộ mình nhé!

Đính kèm

• 1.6 MB Lượt xem: 10
Em cảm ơn chị! Em được thần may mắn phù hộ nên có tấm huy chương vàng chị ạ! Đêm qua em mới về đến Hà Nội mệt quá ngủ vùi luôn!
Chúc mừng Chum rượu của Bang nhé! Chả biết sao, phải nói là lời động viên khích lệ của Pa dành cho con linh thật!

Em cảm ơn chị! Em được thần may mắn phù hộ nên có tấm huy chương vàng chị ạ! Đêm qua em mới về đến Hà Nội mệt quá ngủ vùi luôn!
Chúc mừng muội nhé. Có thành tích huy chương vàng rực này báo cáo bc ăn mừng nhé .😄🫰❣️❣️❣️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.