Thảo luận - Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024 | Page 239 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Muội oánh hết dàn giải mã luôn hả, xem lại thì cũng ra 6/8 con rồi :20-40-28-82-32-42 thiếu mỗi 00,72 ghê thật
😅
Nói đến mơ ,em tiếc quá ,đêm trước mơ toàn thấy số 46 ,sáng qua mở mắt là ôm dế cược luôn bộ 14,ăn đc lô 46 vs lô 38 ,838 của A Trunganh.Sáng nay bảo chiến lại bộ 14 mà như ma làm ...lại quên! Nay k thua nhưng tức cái thằng mình ghê chị ơi !

Nay trắng như tuyết ace à nhưng không bực mình bằng vn thua bạc nhược 0-3 mà sao lldbđ vn vẫn giữ cái thằng hlv này , thà rằng chi mệ cho ai đó người vn thu thì vẫn là ng vn hưởng lương của ng việt trả (( 1 từ TỨC))

Nói đến mơ ,em tiếc quá ,đêm trước mơ toàn thấy số 46 ,sáng qua mở mắt là ôm dế cược luôn bộ 14,ăn đc lô 46 vs lô 38 ,838 của A Trunganh.Sáng nay bảo chiến lại bộ 14 mà như ma làm ...lại quên! Nay k thua nhưng tức cái thằng mình ghê chị ơi !
Mơ có 2 hôm mà bỏ tiếc thế muội, ít phải theo 3 hôm chứ,huynh từ hôm mơ 86-68 mà cũng cài suốt ko bỏ đây, kk

Nay trắng như tuyết ace à nhưng không bực mình bằng vn thua bạc nhược 0-3 mà sao lldbđ vn vẫn giữ cái thằng hlv này , thà rằng chi mệ cho ai đó người vn thu thì vẫn là ng vn hưởng lương của ng việt trả (( 1 từ TỨC))
Coi muốn tức điên, Quang Hải phong độ tốt thế mà ko đưa vào,đành ngậm ngùi ngồi ngoài,ko hiểu chiến thuật của ông thầy này,đưa VN lọt vào vòng loại world cup vào năm 3048 quá

Tuỳ duyên hên xui mà bạn, ko biết khi nào ăn khi nào xịt.🤣
Thật tôi tin số bạn lên nhất, nhưng lúc có tiền theo, lúc lại ko. Ko như bạn đánh đều. Nhưng có 1 điều dù theo bạn thăng hay thua tôi đều cảm oen bạn. Chúc bạn luôn may măn tròng cuộc sống

Mịa thằng em nó mua mấy vé hôm nay! Nhìn thế này cũng tiếc nòi mắt ra!

Đính kèm

• 1.4 MB Lượt xem: 175
Thật tôi tin số bạn lên nhất, nhưng lúc có tiền theo, lúc lại ko. Ko như bạn đánh đều. Nhưng có 1 điều dù theo bạn thăng hay thua tôi đều cảm oen bạn. Chúc bạn luôn may măn tròng cuộc sống
Thanks vì sự tin tưởng.Giả như nếu đang là vận đỏ của mình thôi thì mình sẽ cố lên đều dàn tốt nhất có thể,để khi có cơ hội bạn theo sẽ gặp may mắn

bác giờ vẫn xem ĐTQG VN và V-league đá à

Thanks vì sự tin tưởng.Giả như nếu đang là vận đỏ của mình thôi thì mình sẽ cố lên đều dàn tốt nhất có thể,để khi có cơ hội bạn theo sẽ gặp may mắn
Tôi tin vì bạn là người duy nhất lên ntn đánh như vậy. Nay ko hiêu sao thabet ko vào được nên ko theo bạn đv nghìn nào. Tôi chuc bạn lyoon may mắn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.