Thảo luận - Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024 | Page 75 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đề ngày 10/3
00, 64, 01, 65, 02, 67, 04, 05, 69, 06, 70, 07, 71, 09, 10, 75, 12, 76, 14, 15, 17, 19, 20, 21, 25, 26, 90, 91, 95, 96, 40, 41, 45, 46, 50, 51, 52, 54, 55, 56, 57, 59, 60, 62
Hạ 8s
17, 67, 21, 71, 26, 12, 76, 62
Em xin camgf ghép ạ

Kaka em, đúng là chỉ có đề nuôi là ổn thôi 🤩🤩🤩
Chắc em cũng bỏ đề ngày chuyển hẳn qua nuôi thôi ,đề ngày toàn thua ,may lô gỡ lại k thì chít! Các Huynh nghiên cứu cho e theo với nhé! Có điều bài trôi đi tìm lại khó ,ngày nào các Huynh cũng đăng lại giúp đc k ạ ! E con nhỏ ,lên vội vàng ,có là cop đỡ phải tìm lại ...cảm ơn các Huynh đệ tỉ muội nhiều ạ!

Chắc em cũng bỏ đề ngày chuyển hẳn qua nuôi thôi ,đề ngày toàn thua ,may lô gỡ lại k thì chít! Các Huynh nghiên cứu cho e theo với nhé! Có điều bài trôi đi tìm lại khó ,ngày nào các Huynh cũng đăng lại giúp đc k ạ ! E con nhỏ ,lên vội vàng ,có là cop đỡ phải tìm lại ...cảm ơn các Huynh đệ tỉ muội nhiều ạ!
Nản thiệt ý cậu

OK em

Hông cậu ạ .tháng này tớ cứ xui xui ý
Thua nhiều thì cậu nghỉ đi ít bữa ,trước khi tớ gia nhập Cái Bang ,tớ toàn tự chơi nên thua nhiều ,tớ cũng nản lắm ,lang thang mãi rồi dừng chân ở đây ! Cứ từ từ học hỏi ,có ít vốn có lúc thua gần hết rồi gỡ lại ,có những ngày cũng đỏ lòm nhưng tớ k sợ như trước nữa ! Cậu cứ tự tin nên ,thua mà mệt quá thì nghỉ vài ngày ,đừng tất tay,còn vốn là còn cơ hội gỡ! Thân!

Hôm nay chị tụt quần đồng giữa phố hàng chiếu rồi! Nuôi béo quá mới thịt được!kiki

lại thêm 1 thứ để cố gắng phấn đấu trước khi nghỉ hưu ae ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.