Thảo luận - Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024 | Page 271 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Đội Trinh Sát 3,4D Giải Đặc Biệt Miền Bắc 03/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bang chủ ơi? Đêm nay hội quân điểm danh báo cáo tình hình chuẩn bị mai tổng kết tháng 3/2024. Và lên phương án, kế hoạch tháng 4 chào mừng giải phóng MN, và quốc tế lao động thôi BC!

Tiếc là muội k theo mấy cái càng của Huynh ,nay chỉ làm mấy con bt 735,635,935 , cũng nuôi b03 mấy ngày ! Mừng quá Huynh ơi!
Thực ra là mình k biết bắt càng, mình thấy bộ càng của giông bão cs từ năm 2023 chạy đến giờ vẫn ổn cho nên mình ghép kết hợp với các dàn 2 d nuôi của mình thôi- ơn giời bộ càng này vẫn ổn vậy cứ thế chiến thôi sao phải thay đổi làm gì cho đau đầu.

Có muội vẫn theo được 250k Huynh ạk!
Chúc mừng bạn nhé , mình thì cứ chỉ có đề nuôi thôi nhiều lúc cũng sốt ruột rà phết thấy ae ngày nào cũng húp còn mình thì vài ngày mới được húp 1 miếng nhưng mà nói thật là đầu óc nhẹ tênh không bao giờ sợ bị tẩu hoả nhạp mà. Nhớ 2 năm trước toàn chơi đề ngày cứ gãy cho 2 ngày phát là nhìn đâu cũng thấy số hoảng thật sự. Từ ngày tìm ra cách chơi mới thấy nhẹ nhàng hẳn

Nếu làm mà như nghĩ vậy đã không thua! Thật lòng mà nói tôi chơi ngoài mấy tháng trước sau Tết, bay cụ nó gần 200m, từ Tết đến giờ gỡ dần được 2/3, cầu vừa rồi từ ngày 10/3 về đây ăn được gần chục phát 4d lô(1,2 điểm), lẽ ra không trục trặc TK KU,THA thì xong rồi, mất ăn tuần rồi tiếc đứt ruột gan!
thiếu gì chỗ chơi mà cứ phải ku với thabet e chơi ngoài 1-2 chỗ ko sợ bị nhỡ kkkaa

Thực ra là mình k biết bắt càng, mình thấy bộ càng của giông bão cs từ năm 2023 chạy đến giờ vẫn ổn cho nên mình ghép kết hợp với các dàn 2 d nuôi của mình thôi- ơn giời bộ càng này vẫn ổn vậy cứ thế chiến thôi sao phải thay đổi làm gì cho đau đầu.
Bộ càng giông bão quanh năm gồm những càng nào ae nhỷ? Lỡ quên mất

Bang chủ ơi? Đêm nay hội quân điểm danh báo cáo tình hình chuẩn bị mai tổng kết tháng 3/2024. Và lên phương án, kế hoạch tháng 4 chào mừng giải phóng MN, và quốc tế lao động thôi BC!
Nốt ngày mai 31 mà tối mai hội quân chuyển nhà nhé, supper Sun đây rực rỡ nào

Nặn mép đầu như này ,đang hí hửng tưởng 185-195 thì ăn full 3D
lật ra 135 thì chán luôn huynh ạ
:ROFLMAO:

View attachment 358183
Huynh thì kéo che hết GDB xong kéo từ từ đuôi lên hàng chục, kéo da đít 5 rồi mà con hàng chục lõm vào thấy chán r

Chúc mừng bạn nhé , mình thì cứ chỉ có đề nuôi thôi nhiều lúc cũng sốt ruột rà phết thấy ae ngày nào cũng húp còn mình thì vài ngày mới được húp 1 miếng nhưng mà nói thật là đầu óc nhẹ tênh không bao giờ sợ bị tẩu hoả nhạp mà. Nhớ 2 năm trước toàn chơi đề ngày cứ gãy cho 2 ngày phát là nhìn đâu cũng thấy số hoảng thật sự. Từ ngày tìm ra cách chơi mới thấy nhẹ nhàng hẳn
Bác cho e hỏi b11.b12.b13 nuôi đến bao giờ bác

Bác hay nuôi giàn cố định hay theo tuần vậy ạ chia sẻ cho em với

Anh ơi anh ơi anh đâu rồi????? Kkkk muội mơ ,gặp Huynh kết nữa ....cảm ơn Huynh!
Ôi chú mừng em nhé , qua anh ăn đc mấy dàn + thêm cối cái ông kia nữa lên cũng ổn em à , qua đi uống rượu về ngủ luôn , nay dậy đi làm mới mở xem thì hoá ra chúng đơn chúng kép . Bt không mấy khi a đánh bạch thủ , nhưng vì hôm ăn đc con 4d 5371 thế là bơm cho thủ quỹ ít xiền , hôm sau thủ quỹ cho ăn thịt chó với trứng vịt lộn , lên mấy hôm lô đề cứ lộn tùng phèo ,thế là hôm qua ông anh tiếp cho tí động lực rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.