Về bờ - Dù thua dù thắng cũng theo 1 người | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dù thua dù thắng cũng theo 1 người

43c23037

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
411
Điểm
276
Xu
10,000Xu
Trước đây mình hay lên diễn đàn lấy mỗi cao thủ hay chủ tịch mỗi người 1-2 số đánh lo. Và dàn đề. Nhưng suy tính lại thì như vậy cũng không ổn. Có hôm người ta chốt 3 số mình lựa đúng số trật mà đánh... nhọ... haaa. Nên mình tìm hiểu kỹ và mình quyết định theo anh người qua đường.. thắng thua gì không cần biết mình chỉ biết coppy nguyên dàn số của anh ấy.. và kết quả là có lời ....haaaa mặc dù 3 ngày gần đây toang lô hơi nhiều... cảm ơn anh người qua đường.. chúc anh sức khỏe và thành công...!!!

Trước đây mình hay lên diễn đàn lấy mỗi cao thủ hay chủ tịch mỗi người 1-2 số đánh lo. Và dàn đề. Nhưng suy tính lại thì như vậy cũng không ổn. Có hôm người ta chốt 3 số mình lựa đúng số trật mà đánh... nhọ... haaa. Nên mình tìm hiểu kỹ và mình quyết định theo anh người qua đường.. thắng thua gì không cần biết mình chỉ biết coppy nguyên dàn số của anh ấy.. và kết quả là có lời ....haaaa mặc dù 3 ngày gần đây toang lô hơi nhiều... cảm ơn anh người qua đường.. chúc anh sức khỏe và thành công...!!!
Đúng với suy nghĩ của chủ thớt rất đồng ý luôn

Thật ra anh em nao đang xa bờ , thì vào đây tìm theo 1 cao thủ chơi trong diễn đàn này là quá hợp lí , cứ bám chắc cao thủ đã chọn đảm bảo về bờ

Tôi thấy bạn nói rất đúng , tôi thấy nhiều anh em đang xa bờ thì nên bám vào diễn đàn này mà học hỏi cách chơi , mà về bờ nhiều anh em thấy cứ tự chơi xong toang rõ khổ

Theo chơi trong diễn đàn bám theo các cao thủ , cũng ngày kiếm được chút ít cùng các cao thủ

K nghĩ nhiều nhưng nếu bám các chru tịch diễn đàn này cũng là điểm tựa để ăn được , anh em nên tham khảo phong độ của các cao thủ ở bảng tin rồi chơi theo hợp cao thủ nào là chơi cùng cao thủ đó

Chúc tất các chủ tịch luôn giữ phong độ ổn định để e cũng như nhiều anh em khác bám vào bờ

Các cao thủ ở diễn đàn này đều đẳng cấp giống nhau , Tôi đồng tình với quan điểm của chủ thớt

cho e hỏi cách vào tiền dan đề như nào chỉ giúp e với ah e vốn nhỏ ah

EM CỨ CHIA TIỀN ĐỀU VÀO TIỀN ĐỀU CÁC MÓN THEO ĐÚNG TỶ LỆ NHÉ. ĐIỀU QUAN TRỌNG LÀ CUỐI NGÀY, CUỐI THÁNG CẦM TIỀN VỀ.
EM CỨ CHIA TIỀN ĐỀU VÀO TIỀN ĐỀU CÁC MÓN THEO ĐÚNG TỶ LỆ NHÉ. ĐIỀU QUAN TRỌNG LÀ CUỐI NGÀY, CUỐI THÁNG CẦM TIỀN VỀ.
Hôm trước mn làm 4 nháy 33 vs 3d ấm ấp vô cùng? Lần đầu tiên mình trúng nhiều nháy như vậy! Đỉnh! Thank ct!

CT cho e hỏi CT có bài nào chia sẻ cách chơi, cách chia vốn không ạ? Em thấy các CT lên dàn 64,36,8,4,2,1 số r lô nữa, k biết chia vốn ntn cho hợp lý và tối ưu lãi ạ! Mong CT chia sẻ ạ

CT cho e hỏi CT có bài nào chia sẻ cách chơi, cách chia vốn không ạ? Em thấy các CT lên dàn 64,36,8,4,2,1 số r lô nữa, k biết chia vốn ntn cho hợp lý và tối ưu lãi ạ! Mong CT chia sẻ ạ
Theo mình biết thì nguoiquaduong chia vốn lô-đề tỷ lệ 1:1 !

Ae chỉ mình vào tiền dàn đề với , mình toàn chơi lo vào theo theo như nào , ae nào bt chỉ mình với , mình cảm ơn nhiều nha