Cầu MB - ?Dựa vào kết quả đặc biệt mai ta đánh lô gì | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?Dựa vào kết quả đặc biệt mai ta đánh lô gì

hãy để ý đặc biệt khi nào các con số trùng nhai từ 2 số trở lên ta đánh lô khung 3 ngày thường thì ngày 1 là ra
vd db hnay 71778 . ta thấy 3 con 7 ghép vào thành stl 37 73 . .. còn đồng nói hnay em chót ra số lộ thế này mai 27 giải anh lấy 2 giải em kiếm ăn sao ? hãy ghi nhớ và kiểm chứng !
đồng nó bảo ( cầu kèo anh cho sẵn các chú cứ việc bú thôi )
giải đb có 3 số giống nhau ,2 số còn lại ghép với nhau bóng nó nên là đc cặp stl k3n

Như tiêu đề tôi muốn hỏi chắc rất nhiều câu trả lời . Nhưng tôi rất thik câu trả lời từ tình yêu của tôi anh Cu văn Đồng đến từ 22 .09.2019 . Anh em biết Đồng nói gì không ?
P/s tôi cần anh em đoán đồng nói gì . haha Giải nhất 1 thẻ điện thoại 100k
99 hả men

Cần gì đồng nói khi nào kqsx có lô 1 trong 2 con 373 hôm sau đánh khung 2 ngày tỉ lệ nổ cao

hãy để ý đặc biệt khi nào các con số trùng nhai từ 2 số trở lên ta đánh lô khung 3 ngày thường thì ngày 1 là ra
vd db hnay 71778 . ta thấy 3 con 7 ghép vào thành stl 37 73 . .. còn đồng nói hnay em chót ra số lộ thế này mai 27 giải anh lấy 2 giải em kiếm ăn sao ? hãy ghi nhớ và kiểm chứng !

cầu đó chậm 1 ngày . Bạn ơi cái này la tham khảo . chứ có cai j la 100%

Đề về 78 cu đồng có nhả cặp 272 ko bác. Theo bạc nhớ cặp 787 xuất hiện kế theo là cặp 484

Thank bác. Hẹn gặp đồng

Như tiêu đề tôi muốn hỏi chắc rất nhiều câu trả lời . Nhưng tôi rất thik câu trả lời từ tình yêu của tôi anh Cu văn Đồng đến từ 22 .09.2019 . Anh em biết Đồng nói gì không ?
P/s tôi cần anh em đoán đồng nói gì . haha Giải nhất 1 thẻ điện thoại 100k
em đóp 43 rồi đó bác xem 1 lít của em đâu
\