Thảo luận - Dung la tham thi tham choi mon nay tham bi an lai het | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Dung la tham thi tham choi mon nay tham bi an lai het

Bệnh chung của mỗi ae chơi bet.. nghiện thuốc phiện thì chỉ tự cai.chứ hok ai giúp được.

Bệnh chung của mỗi ae chơi bet.. nghiện thuốc phiện thì chỉ tự cai.chứ hok ai giúp được.
Đúng vậy khôn đc vài ngày chỉ ngu 1 tiếng là đi hết người như thằng mất sổ gạo . Khuyên những ae đang nợ nần hãy nói không với bét

Đúng vậy khôn đc vài ngày chỉ ngu 1 tiếng là đi hết người như thằng mất sổ gạo . Khuyên những ae đang nợ nần hãy nói không với bét
Co ngay minh nap 200k ngay nao cung dk hon 1trieu .tu thu 2 den thu 6 dk 9tr den thu 7 cn con bi am lai nua

Tự mình làm chủ bản thân mình. Không làm được thì lúc bay acc là dừng được thôi

Máu lạnh với chơi đc bet em. Thường 100 thằng cờ bạc, đặc biệt là những ông thua tha thì chỉ có một số ít rất nhỏ mới có máu lạnh. Em nên cân nhắc kỹ khi chơi môn này. Dễ say lắm

Máu lạnh với chơi đc bet em. Thường 100 thằng cờ bạc, đặc biệt là những ông thua tha thì chỉ có một số ít rất nhỏ mới có máu lạnh. Em nên cân nhắc kỹ khi chơi môn này. Dễ say lắm
Da tks ah co gang kim lai an du chi tieu 1 ngay roi ngung chu cu tham la thua het hic