Cầu MB - Đúng mong ước cho ae nhé !! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ct có nhầm không ạ.hôm nay nếu cầu còn chạy thì phải là tay thứ 4 chứ CT nhỉ vì cầu này chạy từ hôm đề về 82 mà CT ơi
Hôm qua cầu đó vẫn chạy đó ae ạ.mong hôm nay nó sẽ chạy tiếp là tay thứ 5 đấy cả nhà ơi.ae nào kết thì mạnh tay để sớm về bờ nhé.chúc tất cả ace một ngày mm và rr nhiều nha.kakaka....

Dạo này đồng nó quay ảo quá chắc quay sang cầu nuôi thôi bạn
đồng quay ảo quá ae ạh minh vẫn lên bài cho ae nhé ae chơi hạn chế chút chờ cầu đỏ tí ae vào to nhé. Ko lại bảo theo mình ra đảo thì chết. Bắt mãi thì cũng sẽ bắt dc thôi chạy sao dc mãi.

đồng quay ảo quá ae ạh minh vẫn lên bài cho ae nhé ae chơi hạn chế chút chờ cầu đỏ tí ae vào to nhé. Ko lại bảo theo mình ra đảo thì chết. Bắt mãi thì cũng sẽ bắt dc thôi chạy sao dc mãi.
Cứ nên ban ơi có duyên đo ăn đen thua thôi.Ý trời mà..

48835
bắt dc 34c rồi mà bỏ con 11nghĩ k lộn đuôi thì nổ thật :((

Có chơi có chịu thôi ct. Ct chia sẻ cho ae là quý lắm rồi