Đề 10s - DƯƠNG KHÁNH - TỨ THỦ 3 CÀNG ĐỀ NUÔI TUẦN | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Đề 10s DƯƠNG KHÁNH - TỨ THỦ 3 CÀNG ĐỀ NUÔI TUẦN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hnay ko.biết CT có nhớ lên dàn cho ae bám theo ko nhỉ ?

Nếu theo cầu thứ 5 tuần trước ăn con 48 mà anh @DuongKhanh chia sẻ thì tuần này sẽ là chạm 0,5 tổng 4,9 bộ 04. TTĐ: 040,090. Không biết có chuẩn không đợi sáng mai anh ấy lên thì ae xuống xèng thôi. 😋😋😋
Chúc anh em chăn nuôi may mắn mau lớn rồi thịt nhé! 🍀🍀🍀

Ku soi không cho ăn phải không các bạn mình cứ đánh là không cho ăn tí nào hết thua sấp mặt luôn thôi sợ Ku rồi bám CT chơi hà nội thôi

Nếu theo cầu thứ 5 tuần trước ăn con 48 mà anh @DuongKhanh chia sẻ thì tuần này sẽ là chạm 0,5 tổng 4,9 bộ 04. TTĐ: 040,090. Không biết có chuẩn không đợi sáng mai anh ấy lên thì ae xuống xèng thôi. 😋😋😋
Chúc anh em chăn nuôi may mắn mau lớn rồi thịt nhé! 🍀🍀🍀
Theo sơ đồ a dk vẽ cn tuần trước e cũng đọc ra đc 404-090 đợi mai ct dk lên xem ntn

Dạ em là cựu thành viên kênh youtube soi cầu của xếp mà? Kết nhất mấy quả STL bạc nhỡ của anh từ mấy năm trước cứ sau giờ quay là đề về ( ...)..Thì đánh lô gì..😂😂😂
Đề 1 con

Dạ em là cựu thành viên kênh youtube soi cầu của xếp mà? Kết nhất mấy quả STL bạc nhỡ của anh từ mấy năm trước cứ sau giờ quay là đề về ( ...)..Thì đánh lô gì..😂😂😂
Bác chia sẻ cho e mấy cái bạc nhớ đó vs ak. Cảm ơn bác nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.