Đề 10s - DƯƠNG KHÁNH - TỨ THỦ 3 CÀNG ĐỀ NUÔI TUẦN | Page 34 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DƯƠNG KHÁNH - TỨ THỦ 3 CÀNG ĐỀ NUÔI TUẦN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Là một TV trong diễn đàn cũng mong muốn cho ace kiếm đc ít để trang trải hàng ngày, từ các cầu kèo của mình ghép với các cầu kèo của các CT , mình sẽ lên số bằng những tâm huyết, nhưng mong ace hãy cân đối vốn để vào.chứ ko khuyến khích ace tất tay nhé,khi nào gãy e sẽ nghỉ để xem lại còn bây giờ vẫn đang thuận thì mình cứ bước tiếp ace nhỉ,

Là một TV trong diễn đàn cũng mong muốn cho ace kiếm đc ít để trang trải hàng ngày, từ các cầu kèo của mình ghép với các cầu kèo của các CT , mình sẽ lên số bằng những tâm huyết, nhưng mong ace hãy cân đối vốn để vào.chứ ko khuyến khích ace tất tay nhé,khi nào gãy e sẽ nghỉ để xem lại còn bây giờ vẫn đang thuận thì mình cứ bước tiếp ace nhỉ,
Chúc mừng bác

Chuẩn luôn bác

Dàn 20s khung 8/6_12/6/2023

05,50,00,55,09,90,37,73,78,87
06,16,26,36,46,56,66,76,86,96
TTĐ 05,50,66,06
3 càng 506,566,605,650
Ace tk vv chúc ace mm rr
Vạn sự tùy duyên
Rr quá bác ơi. Phong độ mãi mãi như này nhé? Dạo này đói quá ko có tiền theo. Nay vào topic thấy bác húp đều. Chúc mừng ae theo húp rr nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.