Thảo luận - E cũng muốn về bờ mong a e giúp đỡ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận E cũng muốn về bờ mong a e giúp đỡ

Trước hết mình đọc những bài nổi bật ở mục Kinh nghiệm về bờ xem có thu nhặt được gì không nè

MB mà đen quá bác có thể chuyển sang chơi mn nhé từ bảo thông kê co thể thấy các ct chốt miền nam đang rất thông

Bạn đang chơi môn gì lô hay đề hay bét

Muốn về bờ cứ phải từ từ càng vội càng chết

Bạn cứ đánh ttđ theo cả 3 miền của chủ tịch HIHI cứ theo hết tháng , chỉ chơi ttđ vốn ít 1 khi ăn thì khỏi nói rồi , chủ tịch HIHI đang dây đỏ đó

Tự tin cứ theo dõi các chủ tịch trên diễn đàn theo xem có hợp duyên k

Bạn cứ đánh ttđ theo cả 3 miền của chủ tịch HIHI cứ theo hết tháng , chỉ chơi ttđ vốn ít 1 khi ăn thì khỏi nói rồi , chủ tịch HIHI đang dây đỏ đó
Hay nk may thag truoc chu tick co đỏ v k ban oi .mjh cug theo mak theo mien bac 1 tuan roi chua thay gi

Hay nk may thag truoc chu tick co đỏ v k ban oi .mjh cug theo mak theo mien bac 1 tuan roi chua thay gi
Nêu đc bác nên theo ttđ cả 3 miền ấy như chủ tịch HIHI mới hôm qua làm 2 phất ttđ btđ nam trung luôn

Mình đang có cầu 4 chạm , dàn 65s theo tháng từ đầu tháng tới h gẫy có 1 ngày, con nào mà về kép lệch thì bạn lấy con hàng chục nghin và trăm với bóng dương của nó làm 4 chạm nhé ,tỷ lệ 1 3 thôi theo hết tháng lãi

Có thể tham khảo cầu kèo ở khu vực cầu kèo , và những bài về bờ nhé

Trc hết cứ tìm hiểu về dàn đề 64s trc bạn nhé