Tâm sự - E đang nợ 50 triệu | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự E đang nợ 50 triệu

Mình hết vốn ko có tiền mặt nạp trang để đánh 3d. Cứ đánh ngoài gửi tn xong trúng thì trừ mất cộng dồn nợ. Thấy mọi người trúng 3d mà thèm
Nếu được b cứ cố gắng chơi trên trang . M trước cũng chơi dàn 64s có 2k thôi,giờ có vốn chơi to hơn, tuần thấp nhất cũng được 5-7tr

Mình cũng đang nợ 30tr mà cụt vốn rồi...

tâm lý đang nợ thì muốn khô máu. mình cũng nợ 50-60tr mỗi chỗ 1 ít. nhưng không chơi nick kubet đánh ngoài thì cứ báo mồm cũng được. nhưng đánh nhỏ lại, đợi hồi vốn thụt bớt nợ hãng phang mạnh. mình hay vào diễn đàn tham khảo cầu kèo mọi người chia sẻ + với dàn của anh Giông Bão cho hàng ngày. đánh ngoài <50s chấp nhận ăn 80 hoặc 84. chia dàn đề 3 nhánh : lót 10k - 15k khoảng 10s. 20s - 25s dàn 30k. dàn kết 10s 50k hoặc hơn. có vốn chão thêm.

TUI ĐỌC MẤY DÒNG CHỮ CỦA ANH EM MÀ TUI CẦM LÒNG KO ĐƯỢC..ANH EM THIẾU NỢ GÌ MA GIỮ QUÁ.. PHAN BẢO ĐANG ĐỎ...ANH EM THEO DÀN ĐỀ..4 CHẠM MÀ CHƠI....KO CHOI GI NUA...CỨ CHOI 1 MÓN DUY NHẤT ĐÓ... VỐN TO VÀO TO VON NHỎ VÀO NHỎ...10K.20K...30K. TÙY VỐN CUA ANH EM..AH EM ĂN DC VÀI HÔM CÓ VỐN RỒI...TĂNG TIỀN TỪ TỪ LÊN... ANH EM VÀO TỈ LỆ..1 2 6... HOẶC VỐN NHỎ..VÀO 1 1 3 THÔI...KHI NÀO LAI TỪ TỪ RỒI TĂNG TIỀN...DẦN DAN LEN..KO.CHOI BẤT CỨ MÓN GI KHÁC...ĐẶC BIỆT LOTOBET.....KO ĐỤNG CHẠM ĐẾN NÓ...ANH EM.MA.CHOI NHIỀU THỨ THÌ 100 NĂM HAY 1000 NĂM..KO VỀ BỜ DC..
* LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH... CHÚC ANH EM.MAY MAN NHE
Cảm ơn bác, e chết vì lotobet đây nên mong mn đừng dính vào nó nữa, trước chơi đang đề còn có bỉm sữa cho con giờ lấy cả bỉm sữa của con đi rồi, tập trung chơi đang đề thôi ae ak, chậm mà chắc, đừng tham, đừng cuốn bạc

xin chia buồn với ae thua tha! Thật sự ai bước chân vào lô đề cờ bạc ko ai là người thắng ngoài chủ cái cả.nên ae chơi thì phải biết hạn chế mình còn lô đề ngày nào cũng quay thấy mình đen phải dừng lại đừng vay mượn tiền mà lao vào càng toang! Cao thủ hay ko cũng vậy cả ct hơn ta là họ có lực lúc đỏ làm nền tảng và có kinh nghiệm chứ ko ai tài giỏi đc cái môn này hết! Còn xin thưa với ae theo dàn 64 ăn đều như ng ta còn đập bạch thủ còn đập cả tứ thủ đề, còn bạch thủ lô,rồi tứ thủ lô hỏi trúng dàn 64s còn lãi ko hay ngân hàng trợ giúp?

TUI ĐỌC MẤY DÒNG CHỮ CỦA ANH EM MÀ TUI CẦM LÒNG KO ĐƯỢC..ANH EM THIẾU NỢ GÌ MA GIỮ QUÁ.. PHAN BẢO ĐANG ĐỎ...ANH EM THEO DÀN ĐỀ..4 CHẠM MÀ CHƠI....KO CHOI GI NUA...CỨ CHOI 1 MÓN DUY NHẤT ĐÓ... VỐN TO VÀO TO VON NHỎ VÀO NHỎ...10K.20K...30K. TÙY VỐN CUA ANH EM..AH EM ĂN DC VÀI HÔM CÓ VỐN RỒI...TĂNG TIỀN TỪ TỪ LÊN... ANH EM VÀO TỈ LỆ..1 2 6... HOẶC VỐN NHỎ..VÀO 1 1 3 THÔI...KHI NÀO LAI TỪ TỪ RỒI TĂNG TIỀN...DẦN DAN LEN..KO.CHOI BẤT CỨ MÓN GI KHÁC...ĐẶC BIỆT LOTOBET.....KO ĐỤNG CHẠM ĐẾN NÓ...ANH EM.MA.CHOI NHIỀU THỨ THÌ 100 NĂM HAY 1000 NĂM..KO VỀ BỜ DC..
Em cũng chết vì lotobet 200 triệu, giờ em cũng sợ nó quá rùi, em giờ chỉ chơi dan đề của ct hihi gỡ dần thôi, tích tiểu thành đại.

Ko biết nói gì cảm ơn bác nhiều. Em cứ đánh linh tinh ngày càng thêm nợ. Tiền mặt nạp vào trang ko có đánh ngoài ko được bao nhiêu. Em sẽ mò mẫm theo bác về bờ
Cứ Phan Bảo, Giông Bão mà theo

Các bác lên bình tĩnh . K lên nóng vội . Vốn ít thì ta gỡ dần dần . Em cũng đang nợ 20m . Nóng vội là chết . Tèo chơi hên sui đỏ đen . Cần cái đầu lạnh . Gỡ từ từ mỗi tuần chỉ cần đạet mục tiêu gỡ đc 3-5m . Xong tích vốn dần lên . Chứ nóng là chết . Hết vốn là hết gỡ

Cảm ơn lời khuyên chân thành của bác! E cũng sợ lotobet đến già,cứ bẻ tx hết tiền mới ra. Chúc bác luôn giữ phong độ tốt.

Mình giờ cũng nợ khoảng 200tr ngân hàng. 100tr thì vợ biết. Còn 100tr vợ ko biết. Bên ngoài còn 35tr lãi ngày. Cuối tháng nào cũng đau hết cả đầu đây. Nhiều lúc ko muốn ăn uống gì. Đi làm tuần kíp ngày, tuần kíp đêm suy nghĩ nhiều phờ hết cả người. Như thằng chết rồi ae à. Mấy hôm nay theo CT Bão nhưng vốn ít có được ăn nhưng ko đáng kể. Hôm qua định vào 10k đề 32 số. Và 3C đề x 5k của Bão xem có ổn ko để trả lãi cuối tháng. Mà mạng lúc đó chập chờn. Ko vào xem đc. Mãi lúc đề nổ rảnh vào xem mà xót hết cả ruột. Buồn lắm cơ. Cuối tháng rồi... hu hu hu.