Thảo luận - em con 100 triệu và nợ 600 triệu, ae cho em lời khuyên với ạ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận em con 100 triệu và nợ 600 triệu, ae cho em lời khuyên với ạ

Ban len theo lo khung cua anh phong van phong vu.von 100tr fu suc ve bo neu theo deu tay

Bạn phang lô hay đề? Bạn theo cao thủ nào để mình cũng theo, chứ theo cả vài người hay bị loãng số lắm
NGÀY ĐẦU MÌNH CHỈ CHƠI LÔ KHUNG CỦA CHỦ TỊCH PHONG VÂN, PHONG VŨ BÁC Ạ. LÚC ĐÓ MÌNH ÍT VỐN ĐI NGÀY ĐẦU 3đ, NGÀY 2 LÀ 9đ. giờ có vốn đá đưa thêm bộ môn tứ thủ đề đầu đuôi nữa. nói chung mỗi ng 1 cách chơi, người thì thích lô khung, người thì thích lô ngày, ai dày vốn thì theo tất tần tật, lô, đề 2đ,3đ,4đ. Lô khung thì ct phonng vân, phong vũ, lô 3đ,4đ thì ct niemtin678; đề 3đ,4đ thì ct giông bão, dàn đề thì ct hihi, giải nhất thì ct chutieu, lô ngày thì nguoiquaduong. theo cảm nhận của mình thì mỗi ct có 1 sở trường riêng, riêng với mình thì lô khung là đang an toàn nhất, còn các ae khác lại k thích lô khung. Cứ chia vốn ra làm 5 phần bác ạ. cuối tháng là có lãi

SỰ KIỆN VỀ BỜ SẮP TỚI LÀ CƠ HỘI CHO BẠN CHIA VỐN THEO CAO THỦ ĐỂ VỀ BỜ AN TOÀN NHÉ BẠN tiểu mây oi muốn xem số của các cao thủ chốt số về bờ thần tốc thì vào mục nào vây b và vào thời gian nào trong ngày vậy b? Xin cám ơn?