Tâm sự - Em Hoang Mang Quá, có cao thủ nào hướng dẫn em với | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Em Hoang Mang Quá, có cao thủ nào hướng dẫn em với

Xin chào các anh chị, em mới vào diễn đàn, chưa có kinh nghiệm ăn toàn phải lô gan, các cao thủ cho em hỏi theo cao thủ nào để vào bời vớ ạ, em cảm ơn
51733

theo phan bảo, và chịu khó đọc phần cầu kèo miền bắc nhé bạn, có nhiều cầu lô ăn thôg

cảm ơn bạn
Có phải bạn chơi như đơn cược đó Không. Nếu chơi như đơn cược vậy. Thì để chơi cho vui và tiêu tiền cho nhanh hết. Thì hợp lý.
= còn bảo chơi để kiếm tiền , thì không hợp lý. Chỉ có chơi đề. 1 đến 2 kiểu duy trì. Thì mới gọi là chơi để kiếm tiền... Đó là kinh nghiệm về bờ an toàn nhất của cá nhân mình

Có phải bạn chơi như đơn cược đó Không. Nếu chơi như đơn cược vậy. Thì để chơi cho vui và tiêu tiền cho nhanh hết. Thì hợp lý.
= còn bảo chơi để kiếm tiền , thì không hợp lý. Chỉ có chơi đề. 1 đến 2 kiểu duy trì. Thì mới gọi là chơi để kiếm tiền... Đó là kinh nghiệm về bờ an toàn nhất của cá nhân mình
Pp 1 là chơi dàn 64s lót nhẹ để gỡ vốn trong 2 dàn.
Pp 2 chơi dàn đề 3D. Để kiếm lãi.
Trong 2 dàn đề đó. Dàn 64s ít gãy hơn. Để gỡ vốn. Vốn to thì chơi to và ngược lại.
Chia vốn làm 5 tay ( 5 ngày ). Không chơi chão tiền.

Trong 2 dàn đề đó. Dàn 64s ít gãy hơn. Để gỡ vốn. Vốn to thì chơi to và ngược lại.
Cứ đánh đúng theo cách này của bác mobai ae sẽ về bờ nhé :ROFLMAO:

cháu thì toàn lấy dàn 64s rồi ghép 3d 6 chạm .. chứ k đánh đề 2d