Tâm sự - Em muốn về bờ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Em muốn về bờ

AE bỏ thời gian ra theo dõi xem cao thủ có phong độ tốt để theo. Học các cách chơi, phương pháp chơi, cách chia vốn, vào tiền sao cho hợp lý. Chúc ae nhiều may mắn

Tình hình là em đang âm 210tr. Giờ thực sự khó khăn. Mong cả nhà cao thỉ cho e tham khảo để e có thể về bờ ăn tết ạ
Ngày 1 ngày 2 đòi về bờ ngay thì ko được đâu bạn , tết còn có 1 tháng nữa mà về bờ ngay được thì nhanh quá . với số hiện tại bạn còn là bao nhiêu để chơi nữa

Tình hình là em đang âm 210tr. Giờ thực sự khó khăn. Mong cả nhà cao thỉ cho e tham khảo để e có thể về bờ ăn tết ạ
Ngồi ngắm cầu của chủ tịch nào ổn định thì chơi theo , đừng ham vào chơi theo cảm tính nữa

Mình thấy cầu lô và cầu đề của chủ tịch @PHANBAO đang khá ổn định đó ban

Giờ chơi cần có pp chứ đừng chơi húng nhé người anh em

Tôi cũng vậy và đang phải bám bờ từ từ đây bạn

Cố gắng bám tìm cao thủ chơi cùng là ổn định