Cầu MB - ÉP NỔ... STL VÀ CÁCH BẮT LÔ CỰC ĐỘC | Page 42 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Góp vui, và chúc mừng đại tướng. Theo dự đoán khí tượng thủy văn em xin chốt cặp 464 nhé. Hum nay em chơi thêm cặp 050 nữa đại tướng ạ.

010,383,464,080
Trong 4 cặp lô này bạn nào đoán trúng cặp về 2 nháy hnay.. tớ hứa sẽ tặng độc thủ lô vào hồ sơ bạn ý mai quẩy tưng bừng.. kkk mời cả nhà cùng dự đoán nhé
EM dự văn đoán tám con nhà bà ba ,ba con nhà bà tám ạ

Hàng độc đó.. gan nhất quả đất hnay.. nó mà full thì cả làng VŨ ĐẠI no nê
Em mà đoán là 4cặp ra 7 nháy cho cả làng rực rỡ, chúc ĐT cùng cả nhà tối lấy bao đi đựng tiền!!!!kaka mai em có độc thủ của ĐT

Nổ khai mạc LÔ....80.. cặp 383 nổ 33,88.. cay quá.. cuối cùng 01 ép phải nổ.. 4 cặp mà chỉ lên 2 nháy dạng lô ép nổ và lô câm đầu.. 64 đợi đề nhé mn

Sửa lần cuối:
Nổ khai mạc LÔ....80.. cặp 383 nổ 33,88.. cay quá.. cuối cùng 01 ép phải nổ.. 4 cặp mà chỉ lên 2 nháy dạng lô ép nổ và lô câm đầu.. 64 đợi đề nhé mn
e dự đoán sai rồi đại tướng ợ...ko được con bt thủ của đt...tiếc vô cùng :(

e dự đoán sai rồi đại tướng ợ...ko được con bt thủ của đt...tiếc vô cùng :(
Mai vẫn chia sẻ đây thôi ae.. cho vui cửa vui nhà ngày đầu tháng mà em... May là vẫn nổ đc 2 nháy.. chứ ẳng cả thì nhọ cả tháng em ak...hiiii..

quá là khó.. hàng gan buộc nuôi chão bắt chết.. nó hết khung gan max rồi e
Vâng ạ e ngố lắm mới biết học bộ môn này may gặp các a cao thủ dẫn đường chứ con gái như e thì mấy cái tính toán này ko bằng các a đc ?

Thank ĐT! Hnay dự cặp 080 2 nháy mà nổ có mỗi một. Nhg vẫn ok!

Hôm nay vào 383 no lai nô 33,88 cay đông thật
Thôi tam gửi đông mai ta lây lai vây

Hôm nào cũng rinh bắt lô đe em vào với những muộn k thấy đâu

010,383,464,080
Trong 4 cặp lô này bạn nào đoán trúng cặp về 2 nháy hnay.. tớ hứa sẽ tặng độc thủ lô vào hồ sơ bạn ý mai quẩy tưng bừng.. kkk mời cả nhà cùng dự đoán nhé
K dc 2nháy nhưng cũng về thì mai có dc lộc đtl k ct