Thảo luận - Giá Như | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Giá Như

Trước kia tôi có đem lòng yêu 1 cô gái đánh ghi lô . Để rồi ngập vào chơi lô đề , thế rồi tình yêu ấy tự nhiên vụt mất lúc nào k hay , tôi thay vì yêu cô ấy , tôi lại yêu cô lô cô đề , ngày nào cũng ra quán cô gái đó để đánh lô đánh đề , ban đầu nghĩ chỉ là vui vẻ , cũng được ăn nhiều hơn mất , nghĩ có thể kiếm được từ món này rồi nâng vốn đánh , để rồi ngày qua ngày tiền cứ thế k cánh mà bay . Lương bổng cũng dần dần theo chị lô mà đi hết . hic Giờ thì cuộc sống nó bế tắc hoàn toàn . Nợ ngập lên đến gần 100 triệu . Ngu muội hơn là lướt fb rồi nhìn thấy cô đồng cô đào gì đó ( lại là gái ) bảo mua số chỗ cô đặt lễ ăn chắc 100% . BTL thì 5 triệu BTĐ thì 10 triệu . TRời ơi chẳng hiểu ma sui quỷ khiến gì tôi lại ngu muội bỏ 5 triệu để mua 1 con lô mà chẳng biết có trúng hay ko . Tôi nhớ hôm tôi mất tiền là ngày 15/8 mua con 81 5 triệu btl cô đồng bảo ban cho con số chuẩn tối về thì k cần gia lộc thêm nữa . Hí hửng dồn hết tiền đánh 30 triệu con lô cuối cùng chẳng được gì . Lòng hụt hẫng , tối nhắn cho cô đồng đó thì 1 câu cô chặn con nhé chào con con ngu lắm . Lúc đó mới biết là bị lừa . Số tôi khổ quá , từ trái tim 1 chàng trai yêu cô gái bán hàng nước , cuối cùng tan vỡ vì nợ . Anh em cho mình 1 lời khuyên được ko ??? mà anh em nào có như tôi thì đừng yêu cô hàng nước nào nữa ko lại như tôi đó . Giờ thật sự bế tắc muốn kiếm 500 - 1 triệu 1 ngày cố gắng cầy kéo trả nợ thôi, xin anh em mách nước dùm tôi chơi ở đâu chơi ntn . Vì thấy nhiều anh em trên đây kêu được nên tôi muốn hỏi các anh em . Xin cảm ơn mn

Điều đầu tiên , bạn là 1 người si tình , nhưng để rồi mất tình vì lô đề quả thật đáng trách , trách hơn nữa bạn lại còn đâm đầu vào cái này vì 1 cô gái ( chia buồn )

:))Bạn ơi chơi ở ngoài thứ nhất bạn ko ăn được cao ko gỡ được đâu , cái thứ 2 bạn ko có cầu kèo để gỡ , bạn đang ở chỗ mà có nhiều cao thủ có thể giúp bạn đấy bám vào mà về bờ vs ngày 500 -1tr của b khẳng định làm được đó

Bây giờ thời đại nào rồi mà còn tin vào bán số thế bác , để nó chửi cho may là hôm đó bác trượt k bác trúng thì bác còn u mê lắm

Bạn ngu quá bạn ah , nhưng thôi còn nước còn tát cố gắng trụ vững chúc bác nhanh chóng về bờ

Đây là môn thể thao trí tuệ bạn à, nếu nghĩ đánh đề để mua nhà mua xe thì hơi khó , muốn học cách chơi hãy đọc các baif viết của chur tịch và cao thủ trong diễn dàn , học trước chơi sau ,
chúc bạn may mắn ?

Đây là môn thể thao trí tuệ bạn à, nếu nghĩ đánh đề để mua nhà mua xe thì hơi khó , muốn học cách chơi hãy đọc các baif viết của chur tịch và cao thủ trong diễn dàn , học trước chơi sau ,
chúc bạn may mắn ?
Mình ko phải mua nhà lầu xe hơi , mình muốn anh em chỉ cho mình phải chơi ntn , và phải làm sao thôi chứ mình biết môn này khá là trí tuệ rồi

:))Bạn ơi chơi ở ngoài thứ nhất bạn ko ăn được cao ko gỡ được đâu , cái thứ 2 bạn ko có cầu kèo để gỡ , bạn đang ở chỗ mà có nhiều cao thủ có thể giúp bạn đấy bám vào mà về bờ vs ngày 500 -1tr của b khẳng định làm được đó
Vậy là ở đây có thể bám được đúng ko bạn

Mình ko phải mua nhà lầu xe hơi , mình muốn anh em chỉ cho mình phải chơi ntn , và phải làm sao thôi chứ mình biết môn này khá là trí tuệ rồi
Bạn xem ct và cao thủ và nhung người có tỷ lej ăn cao trong tuần ý theo các ct là v bờ cao ,

M biết mà bạn ơi m ngu lên mới thế này
Bạn nên bỏ ra vài ngày để tìm hiểu mục về bờ. Đọc hướng dẫn của các chủ tịch, chia sẻ cách chơi cách vào tiền của mọi người. Có rata nhiều bài chia sẻ hữu ích. Rất nhiều điều học hỏi. Xem vốn của mình thế nào và chỉ theo đề dàn 64s của 1 chủ tịch thôi. Tuân thủ tuyệt đối cách chia vốn tỷ lệ đi tiền theo khung. Hãy bình tĩnh chọn ra 1 ngưòi thuyền trưởng để về bờ. Trung thành 1 người ko nhảy lung tung. Chúc thành công.

Bạn nên bỏ ra vài ngày để tìm hiểu mục về bờ. Đọc hướng dẫn của các chủ tịch, chia sẻ cách chơi cách vào tiền của mọi người. Có rata nhiều bài chia sẻ hữu ích. Rất nhiều điều học hỏi. Xem vốn của mình thế nào và chỉ theo đề dàn 64s của 1 chủ tịch thôi. Tuân thủ tuyệt đối cách chia vốn tỷ lệ đi tiền theo khung. Hãy bình tĩnh chọn ra 1 ngưòi thuyền trưởng để về bờ. Trung thành 1 người ko nhảy lung tung. Chúc thành công.
M giờ cũng chẳng dám liên miên nữa bạn à sợ rồi

lô đề giống như bóng đá ngày nào cũng có, nhưng dốc hết vốn mà đánh 1 con hoặc 1 ngày thì dễ nhảy cầu và chỉ có xa mãi, các chủ tịch cũng có ngày ăn, ngày trượt. đánh theo chủ tịch có khung 3 ngày , nhiều lúc còn ko ra. nên nuôi theo phương pháp của chủ tịch phan bảo. lúc nào cũng phải tính phương án xấu nhất. và phải có quỹ dự phòng cho ngày hôm sau.