Cầu MB - Giải 7 miền bắc ae tham khảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Giải 7 miền bắc ae tham khảo

Tung368

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,438
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Xin chia sẻ cho ae 1 chạm giải 7 miền bắc nhé . Hôm nay mình đi thi đề thi là chốt giải 7 .nên mình xem nó đang chạy thông đó ae tham khảo nhé .là lấy con lô đầu tiên giải 7 ngày hôm trước lấy số to trừ số nhỏ = bao nhiêu thì đó là 1 chạm .(19 số) ví dụ cụ thể hôm nay giải 7 con đầu tiên là 91 lấy 9-1 =8 mai chạm 8 ae tham khảo nhé. Cầu kèo nào cũng có lúc gãy nên ae tét rồi tham khảo nhé .

[CHAT=][/CHAT]

Nhiêù số ha. Có xách gì bắt ít số dành cho người chơi nhỏ ko bạn ?

Xin chia sẻ cho ae 1 chạm giải 7 miền bắc nhé . Hôm nay mình đi thi đề thi là chốt giải 7 .nên mình xem nó đang chạy thông đó ae tham khảo nhé .là lấy con lô đầu tiên giải 7 ngày hôm trước lấy số to trừ số nhỏ = bao nhiêu thì đó là 1 chạm .(19 số) ví dụ cụ thể hôm nay giải 7 con đầu tiên là 91 lấy 9-1 =8 mai chạm 8 ae tham khảo nhé. Cầu kèo nào cũng có lúc gãy nên ae tét rồi tham khảo nhé .

[CHAT=][/CHAT]
Cảm ơn bạn cs cầu hay

Mình chia sẻ thêm cho anh em một cái cầu chơi giải 7 nữa để anh em tham khảo thêm nhé. Anh em lấy con cuối của giải 7 là của giải 7.4 . VD nay nó là 88 ta lấy 8+8=16 lấy đơn vị là 6 nhưng ta chơi bóng của 6 là 1 nhé . Hôm qua mình nhìn ra cái cầu này 3+3=6 ta đánh 1 nhưng mình lại ko thích con 1 nên mình đánh c6 mới bị gãy. Cầu đang ăn 5-6 tay 2-3 tay lại đây ăn 2-3 con rất ổn. Anh em ai chơi g7 thì tham khảo thêm nhé. Chúc anh em may mắn