Cầu MB - GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB | Page 66 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình thấy dàn này cũng già ngày rồi 7 ngày chưa ra
Dàn 38s SÁT KÉP, SÁT KÉP LỆCH
01,10,04,40,06,60,12,21,15,51,17,71,23,32,26,62,28,82,34,43,37,73,39,93,45,54,48,84,56,65,67,76,78,87,59,95,89,98

CT đã nói rồi dàn 38 số sát kép, sát kép lệch max khung là 12 ngày, ngày thứ 13 mới ra.Các anh em về lại trang 58 xem nhé!

Vẫn nhắc lại là cầu kèo và thống kê có sẵn anh em có thể xem nhịp rồi lựa chọn dàn đánh. Không nhất thiết theo số mình ra. Có thể mình dây đen bắt ko chính xác thì anh em cứ tham khảo thôi. Dàn sát kép thấy ae bàn tán sôi nổi ghê mình cũng đang xem liệu nó nổ ngay ko hay sẽ kéo lên hơn 10 ngày. Có gì tối mình góp ý ae sau

Vẫn nhắc lại là cầu kèo và thống kê có sẵn anh em có thể xem nhịp rồi lựa chọn dàn đánh. Không nhất thiết theo số mình ra. Có thể mình dây đen bắt ko chính xác thì anh em cứ tham khảo thôi. Dàn sát kép thấy ae bàn tán sôi nổi ghê mình cũng đang xem liệu nó nổ n
Vẫn nhắc lại là cầu kèo và thống kê có sẵn anh em có thể xem nhịp rồi lựa chọn dàn đánh. Không nhất thiết theo số mình ra. Có thể mình dây đen bắt ko chính xác thì anh em cứ tham khảo thôi. Dàn sát kép thấy ae bàn tán sôi nổi ghê mình cũng đang xem liệu nó nổ ngay ko hay sẽ kéo lên hơn 10 ngày. Có gì tối mình góp ý ae sau

gay ko hay sẽ kéo lên hơn 10 ngày. Có gì tối mình góp ý ae sau
Vẫn nhắc lại là cầu kèo và thống kê có sẵn anh em có thể xem nhịp rồi lựa chọn dàn đánh. Không nhất thiết theo số mình ra. Có thể mình dây đen bắt ko chính xác thì anh em cứ tham khảo thôi. Dàn sát kép thấy ae bàn tán sôi nổi ghê mình cũng
Anh em mai mang dàn bất bại đánh sang đề đuôi cửa đặc biệt khung 3 ngày nhé. Đảm bảo chén.
Co ddanhs tieeps ko chu tich

Sao bỏ ngày 3 ô bạn..may quá tôi lót cả dàn cũ ..qua đã đi cả .dàn đầu..40s.và g1..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.