Cầu MB - GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Giải 7 a cũng có 1 cầu rất hay về, nhưng thấy k có lời nên cũng ít chơi. Nay thấy chú chơi giải nhất hay nên cũng theo dõi thêm

Giải 7 a cũng có 1 cầu rất hay về, nhưng thấy k có lời nên cũng ít chơi. Nay thấy chú chơi giải nhất hay nên cũng theo dõi thêm
Vậy anh chia sẻ vào đây đi. Đánh đầu hoặc đít hoặc tổng thôi. Chứ đánh 1 chạm g7 lên ra 76s thì ăn đất. Há há

Vậy anh chia sẻ vào đây đi. Đánh đầu hoặc đít hoặc tổng thôi. Chứ đánh 1 chạm g7 lên ra 76s thì ăn đất. Há há
Bác có dàn 50s cố định bất bại k,dàn 40s tĩnh bất bại hơi ít,muốn thêm cho sắc suất hơn?

Chú nói đúng, đầu hoặc đít hoặc tổng thì còn chơi được chứ đánh chạm thì nặng vốn quá mà lại k có lời.

Bác có dàn 50s cố định bất bại k,dàn 40s tĩnh bất bại hơi ít,muốn thêm cho sắc suất hơn?
50s nặng tiền hơn. 40s từ đầu tháng đến giờ 9 hôm nổ 5 lần rồi. Dàn 40s tháng ăn khoảng 12 là ổn áp rồi. Chia khung 5 ngày để đánh. Săn già thì quất cho nó to đầu ra. Dỡ nhà chủ đề về làm nhà vs nhà mình. Ha ha

Anh
Chú nói đúng, đầu hoặc đít hoặc tổng thì còn chơi được chứ đánh chạm thì nặng vốn quá mà lại k có lời.
Anh chia sẻ qua đây đi. Sau em sửa thêm vào bài đầu của topic. Anh em cùng tham khảo. Nghe gì mấy cái ông đánh 1 chạm g7. Ra đảo hết

Anh

Anh chia sẻ qua đây đi. Sau em sửa thêm vào bài đầu của topic. Anh em cùng tham khảo. Nghe gì mấy cái ông đánh 1 chạm g7. Ra đảo hết
Lấy tâm càng giải đb ngày chủ nhật đánh cho giải 7 tuần sau.
Đánh đầu k thì ăn 1 hoặc 2 lần, còn đánh chạm thì ăn 1 tuần khoảng 3,4 lần luôn. Nói chung là vẫn lời nhưng k được bao nhiêu.

Lấy tâm càng giải đb ngày chủ nhật đánh cho giải 7 tuần sau.
Đánh đầu k thì ăn 1 hoặc 2 lần, còn đánh chạm thì ăn 1 tuần khoảng 3,4 lần luôn. Nói chung là vẫn lời nhưng k được bao nhiêu.
Cái này hơi nặng vốn. Gọi là khung 7 ngày. Em copy vào ghi nhớ sau em rình. Cảm ơn quan bác nhé.

50s nặng tiền hơn. 40s từ đầu tháng đến giờ 9 hôm nổ 5 lần rồi. Dàn 40s tháng ăn khoảng 12 là ổn áp rồi. Chia khung 5 ngày để đánh. Săn già thì quất cho nó to đầu ra. Dỡ nhà chủ đề về làm nhà vs nhà mình. Ha ha
Mấy nay đang nhịp 1-1 e đang đợi gãy 3 phát như bác bảo để vào xem tnao

Mấy nay đang nhịp 1-1 e đang đợi gãy 3 phát như bác bảo để vào xem tnao
Gãy 3 bắt đầu nuôi. Chứ bảo ngày 4 ăn ngay là anh ko đảm bảo đâu nhé. Em để ý mai mà ko ra dàn 42s bỏ kép, sát kép thì bắt đầu vào luôn tỉ lệ 2:4:6 cho anh. Ko lo chết đâu

hợp duyên thì cứ săn nhất, giải 7. lô và đặc biệt thì bỏ đi bạn ạ. mình đánh nuôi nhất+g7. đánh rình chứ ko phải ngày nào cũng đánh. 100% chết.
bạn để ý mà xem thua dàn 64s đặc biệt 1 hôm thì gỡ cả tuần mới hòa. mà ăn dàn 64 chẳng đc bao nhiêu
nuôi các dàn 36s k3n tỉ lệ 1:2:5 thôi nổ là chén
Đúng chuẩn. Ngày nào cũng đánh 100% chết thật ng ae ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.