Thảo luận - GIAO DIỆN MỚI! | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận GIAO DIỆN MỚI!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nhiều người dùng điện thoại tranh thủ lúc đi làm đi chơi.lúc nửa đêm lên rất khó nhìn ạ

Giao diện mới này xem trên điện thoại khó nhìn lắm ADMIN ơi!
Trên dd này có rất rất nhiều ae ko dùng máy tính nên mong Ad cho trở về giao diện chũ để cho ae dễ nhìn.thanks ad nhiều!
Khó sem hơn cái trước vì chữ bé tý mong AMD cho về cái cũ cho ae dễ sử dụng, cảm ơn Admin

giao diện này với máy tính thì ok còn với điện thoại thì lại hơi khó nhìn báo cáo ad

Hi vọng ae quản trị diễn đàn sẽ tối ưu hóa cho ae dùng đt để xem được tốt hơn

Giao diện này khó nhìn quá các ace trong tập đoàn ạ . Mong ban tổ chức xem xét lại để giao diện như cũ . Dễ nhìn , dễ bấm hơn ạ . E cứ gõ vào mục tìm kiếm mà mãi ko dc . Mong các a/c xem xét lại

Khó nhìn hơn với lại mất thêm động tắc phóng to màn hình, bởi đa số ae dùng đt thôi, nên dao dien mới khó hơn

Mình dùng đt khó nhìn toét mắt luôn gioi trở về dao d cu de nhin

Phần tìm kiếm thì nhấp vào cứ phóng to đùng ra bàn phím thì k hiện làm hôm nay tôi k tìm dc mấy chủ tich như luu cuong ..vv. Đổi đi các sếp ơi k hợp với dt đâu

VẤN ĐỀ VỀ GIAO DIỆN TÔI SẼ CHO AE BÌNH CHỌN QUA BỎ PHIẾU SAU 3 - 5 NGÀY DÙNG THỬ. NẾU SỐ LƯỢNG THÀNH VIÊN VOTE VỀ GIAO DIỆN CŨ NHIỀU HƠN TÔI SẼ CHUYỂN ĐỔI. CÒN VẤN ĐỀ KHÔNG BÌNH LUẬN NỮA NHÉ MỌI NGƯỜI. TOPIC NÀY TÔI XIN PHÉP ĐƯỢC KHÓA LẠI.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.