Đề 10s - GIAO LƯU CÙNG DÀN ĐỀ CỦA LEQUYET12G THÁNG 4 | Page 29 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s GIAO LƯU CÙNG DÀN ĐỀ CỦA LEQUYET12G THÁNG 4

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình có dàn 2x số. Khung 3 ngày. Số thay đổi theo ngày. Chạy từ đầu năm chưa gãy. Xin phép bác chủ top lên cho ae tham khảo: 24,25,26,27,29,32,33,39,40,41,47,48,55,56,59,65,66,69,74,77,78,79.
Ngày 1 gãy. Tiếp khung ngày 2: 23,26,32,33,36,41,44,45,51,54,55,60,62,63,69,71,75,76,77,78. Khung 3 ngày. Chão tùy vốn ae.

Xin bác lên dàn hàng ngày như trước ạ! Lặng lẽ lên đều cho cháu có thêm hộp sữa, cảm ơn bác!
Hiện tại thì chưa. Có khả năng tương lai sẽ có. Dd có nhiều topic chất lượng. Mng cứ tham khảo trc đi. Khi nào cv tạm ổn mình sẽ dành tg lên cho ae sau nhé.

Hiện tại thì chưa. Có khả năng tương lai sẽ có. Dd có nhiều topic chất lượng. Mng cứ tham khảo trc đi. Khi nào cv tạm ổn mình sẽ dành tg lên cho ae sau nhé.
Phương pháp 2 dàn gánh nhau của bác vẫn chạy ổn chứ bác. Bác đi làm bao nhiêu ae hụt hẫng, qua bao thời gian vẫn nhiều ae nhắc đến bác. Nếu phương pháp cũ bác áp dụng thấy ổn bác lại lên đều cho ae theo bác nhé cám ơn bác

Mong bác bớt chút thời gian up dàn bác chiến lên cho ae theo cùng kiếm hộp sữa cho con ạ. Từ ngày bác đi. Ae như rắn mất đầu, xa bờ loạn số 😭

Mình vẫn chơi pp cũ. Vẫn có lãi đều hàng tháng. Nhưng mình k thống kê nữa. Sau tết mình mở thêm 2 cửa hàng kd nên k có tg.
E xem đến giờ vẫn chưa nghiệm ra đc pp của a.mặc dù đã đọc qua đọc lại rất nhiều lần luôn Á a

Bác ra đi lúc sắp tết ae hụt hẫng như rắn mất đầu. Tự nhiên nay e lại vào và thấy bác

Nuôi Từ 21-23. Mỗi ngày 1 dàn 2x khác nhau b nhé.
Pp của ban .ngày xưa vân ổn chứ bạn di có chipheo19 theo pp của bạn. Nhưng k ổn định lắm.pp nuôi 3 ngày này cỉa bạn ổn k tỉ lệ ăn ntn .mong bạn tl để mình có thêm tự tin .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.