Đề 10s - GIAO LƯU CÙNG DÀN ĐỀ CỦA LEQUYET12G THÁNG 4 | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s GIAO LƯU CÙNG DÀN ĐỀ CỦA LEQUYET12G THÁNG 4

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Pp của ban .ngày xưa vân ổn chứ bạn di có chipheo19 theo pp của bạn. Nhưng k ổn định lắm.pp nuôi 3 ngày này cỉa bạn ổn k tỉ lệ ăn ntn .mong bạn tl để mình có thêm tự tin .
Pp của mình vẫn ổn định. Vẫn lãi đều theo năm tháng. Từ lúc nghỉ chưa có tháng nào âm cả. Dàn nuôi mình chơi thêm văn nghệ thôi. Để hết tháng. Sang tháng mới mình lên dàn chơi hàng ngày cho ae.

Pp của mình vẫn ổn định. Vẫn lãi đều theo năm tháng. Từ lúc nghỉ chưa có tháng nào âm cả. Dàn nuôi mình chơi thêm văn nghệ thôi. Để hết tháng. Sang tháng mới mình lên dàn chơi hàng ngày cho ae.
Cám ơn anh, mong anh sang tháng mới lên dàn hàng ngày cho ae theo ạ ❤️❤️❤️

Chào mừng bác trở lại

Chào mừng bác đã quay trở lại đồng hành cùng ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.