Thảo luận - Giao lưu cùng dan0301198 | Page 77 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Giao lưu cùng dan0301198

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
có tí lộc tắt điện nha đồng. 4d đề lại chơi 9469 ác thật

Nay buồn quá các bác ạ...bận chăm con nhỏ nên e kêu thằng chồng đánh dùm 3D dàn 1 + 2 + 3 đi 10k, cai lol mé nó kêu cầu nay chắc gẫy đó e, nó chơi có 1k dàn1 cuối cùng nản quá ko còn tâm trạng soi cầu nữa...đêm nay e mất ngủ rồi. Còn chơi âm tiền của e nữa chứ tức quá trời huhu

Đính kèm

Nay buồn quá các bác ạ...bận chăm con nhỏ nên e kêu thằng chồng đánh dùm 3D dàn 1 + 2 + 3 đi 10k, cai lol mé nó kêu cầu nay chắc gẫy đó e, nó chơi có 1k dàn1 cuối cùng nản quá ko còn tâm trạng soi cầu nữa...đêm nay e mất ngủ rồi. Còn chơi âm tiền của e nữa chứ tức quá trời huhu
Ui thế bỏ nó đi về ở với anh cho hợp cạ em ơi hí hí

Hì mai lấy lại e

Đề đang báo kép anh em ơi. Bộ 33 nó đập vào mắt. Hay nó lừa mình nhỉ

Tối đè nó ra bắt nó trả nợ 😂😂😂

View attachment 361277có tí lộc tắt điện nha đồng. 4d đề lại chơi 9469 ác thật
Anh em ơi. Lần đầu làm Chuyện ấy. Nó cứ phê phê. Nhất là khi thua 27lô bet.còn 100k thì đường Chân trời rộng mở.Ae chia vui cùng tôi nhé.

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.