Thảo luận - Giao lưu cùng dan0301198 | Page 107 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Giao lưu cùng dan0301198

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khi 3 góc trùng tổng thì đánh kép hoặc bệt tổng hả otthoc77 ơi
Xác suất đến 90% bạn nhé, mình rất thích cầu kiểu này và nó rất hay ra tắt điện. Kép, bệt tổng, bộ or ra chạm tổng là tổng của các góc đó, nay ct1649, mình kết ct49 hơn

Lắm người chết thế người ae. Có nên dập vào tổng 0.5 không

Có đồng chí nào làm gián điệp của Ku ở đây không. Có thì nhanh nhanh bảo các xếp tác động với hội đồng xổ số bẻ cầu này đi nhé. Không là tí nữa tớ sẽ phang tổng lực chiều nổ là người ae mất việc đấy

Đính kèm

Có đồng chí nào làm gián điệp của Ku ở đây không. Có thì nhanh nhanh bảo các xếp tác động với hội đồng xổ số bẻ cầu này đi nhé. Không là tí nữa tớ sẽ phang tổng lực chiều nổ là người ae mất việc đấy
Kép thì 050,55 rùi

Có càng gì đẹp ko ae

Hóng số bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.