27 Lô Bet - Gió cuốn đi tháng năm dài buồn bã. Cầu vẫn còn mà chẳng thấy người đâu...^^! | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet Gió cuốn đi tháng năm dài buồn bã. Cầu vẫn còn mà chẳng thấy người đâu...^^!

Bác có bị k ạ? E cugx nghe nhiều ae nói quá.
Nghỉ ngay, hoặc khi vốn lớn hơn chút thì làm tay 4 nhưng tỉ lệ ăn ko đổi khoảng 100k.
Gỡ trong ngày cũng được, thời gian cách nhau khoảng 2h... gỡ thì ăn 5-7 tay là ngưng, 2h sau vào lại tiếp tục. Quá trình gỡ lần 2 mà mới đc có vài tay thì phải cắt lỗ để ku tổng kết ngày hôm đó xong mới chiến. Nhớ bỏ khung từ 10h đến 14h nhé. Còn khung giờ khác test thấy ko ổn thì những hôm khác cũng tránh giờ đó.

Nghỉ ngay, hoặc khi vốn lớn hơn chút thì làm tay 4 nhưng tỉ lệ ăn ko đổi khoảng 100k.
Gỡ trong ngày cũng được, thời gian cách nhau khoảng 2h... gỡ thì ăn 5-7 tay là ngưng, 2h sau vào lại tiếp tục. Quá trình gỡ lần 2 mà mới đc có vài tay thì phải cắt lỗ để ku tổng kết ngày hôm đó xong mới chiến. Nhớ bỏ khung từ 10h đến 14h nhé. Còn khung giờ khác test thấy ko ổn thì những hôm khác cũng tránh giờ đó.
Sao bác k chơi theo pp của ct Hoàng Thiên ít số hơn bác? Pp đó có gì bất ổn k bác?

Sao bác k chơi theo pp của ct Hoàng Thiên ít số hơn bác? Pp đó có gì bất ổn k bác?
Mình chắc cốp nên biến đổi chút, với lại vốn mình ít nên chỉ tiêu ăn ít 100k mỗi tay là hài lòng rồi. Với lại khi mình test với 4tay với số vốn mình có thấy cũng đc.
Ku ko soi đâu mà là thuật toán của nó là như vậy. Ko có cầu nào mãi mãi, nhưng thời điểm ta ăn nhiều hơn là thua. Và khi thua bạn có chấp nhận hay ko mà thôi.

Mình chắc cốp nên biến đổi chút, với lại vốn mình ít nên chỉ tiêu ăn ít 100k mỗi tay là hài lòng rồi. Với lại khi mình test với 4tay với số vốn mình có thấy cũng đc.
Ku ko soi đâu mà là thuật toán của nó là như vậy. Ko có cầu nào mãi mãi, nhưng thời điểm ta ăn nhiều hơn là thua. Và khi thua bạn có chấp nhận hay ko mà thôi.
Hay cho câu khi thua bạn có chấp nhận hay không mà thôi. E cũng mấy lần nếu chịu cắt lỗ thì vẫn có lãi, nhưng lại cứ nghĩ đến cái số lãi đã mất, trong khi đó nó k phải của mình.

Hay cho câu khi thua bạn có chấp nhận hay không mà thôi. E cũng mấy lần nếu chịu cắt lỗ thì vẫn có lãi, nhưng lại cứ nghĩ đến cái số lãi đã mất, trong khi đó nó k phải của mình.
Nếu bạn thích 56s và chơi theo PP ct hoàng thiên, mình có bộ số vừa test hôm qua, cũng khá ổn. Ăn theo chỉ tiêu 100k là hợp lý nhất.

Bạn thấy tổng kết tuần của tôi đấy, có ngày đỏ lòe mấy M mà những ngày khác ăn có lẹt đẹt mấy trăm. Nhưng tổng kết tháng lãi là ok rồi. Phải biết hài lòng thì Ku mới thương, mới dương đc ^^!

Mình cũng đã từng chơi theo pp này của ct Hoàng Thiên rồi.

Xanh gần 2 tuần bác à. Vốn mình 1 triệu nên chỉ tiêu ngày kiếm 100k-200k. Theo pp nào cũng vậy, chỉ tiêu nhỏ với đừng bao h cay cú kìa. Như chủ tus nói đó. Gãy thì nghỉ, vài h sau quay lại gỡ ít một. Chứ kiểu chão tiền bị gãy phát là thông 4_5 ngày mới lấy lại đc vốn.

Bác cũng thua khung giờ đó ah . E thua nhiều nhưng hay thua giờ đó là nhiều 😔

Bác cũng thua khung giờ đó ah . E thua nhiều nhưng hay thua giờ đó là nhiều 😔
Có thắng có thua, nhưng thua nhiều hơn nên cảnh báo dần cho ae tránh hẳn cho chắc :)
Bạn sao rồi, có đc pp, cầu kèo cho riêng mình chưa !

PP thì nhiều nhưng chơi cả ngày ko kìm dc nên hay cháy acc 😔
Chơi cả ngày là cháy acc liền bác à. Mình giờ vốn nhỏ, làm 1 dàn đề cố định. Cả đi làm rồi lâu lâu vô thả 1 tay. Được hay ăn thì kệ, rảnh rảnh lại thả tiếp tay khác. Đỡ say bạc.