Lotto Bet - GIỚI THIỆU ANH EM MÓN MỚI TÍNH ỔN ĐỊNH TRONG LOTOBET | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet GIỚI THIỆU ANH EM MÓN MỚI TÍNH ỔN ĐỊNH TRONG LOTOBET

Mình xin chia sẻ cầu .các bạn vào mục chơi không cố định chọn 1 số tiền tam . Khi cầu báo 3 số giống nhau ta vào kỳ sau đánh con đó và bóng của nó. Ví dụ kỳ 153 có định dạng 3 số 9 ta đánh con 4 và 9 cho kỳ 154,155,156 tỷ lệ lãi cũng OK nếu mà ra 1 con cũng có lãi ra 2 con thì càng tốt

Đính kèm

• 973.9 KB Lượt xem: 76
Ông nào đánh đều tổng 6-21 mà ăn đc tôi vái làm cụ. Ăn mõm hả, chọn 5-10 tổng may ra ăn, chứ đi15 tổng thế thì cháo k có húp, cái nó tính cả rồi, đâu dễ để mấy ông ăn NV, ăn mõm thì giỏi
M ko biết vào mục nào để chơi Tổng tam như bạn ý chia se

ban oi cho m hỏi la t, số tiền tam la sao vậy, là công 3 lại phải ko b cam ơn
Đúng r bác. Tổng 3 con số ở vị trí tiền tam Vd bạn chọn 6 đến 15 tiền tam. Kỳ 123 có kq là 24367 tổng tiền tam là 9. Là bạn húp nhé. Chúc bạn thánh công

Cho cái ảnh nên k nói cách đánh bạo nhiêu số là hợp lý vs đi $ thì nhah ra đảo lắm

Mình xin chia sẻ cầu .các bạn vào mục chơi không cố định chọn 1 số tiền tam . Khi cầu báo 3 số giống nhau ta vào kỳ sau đánh con đó và bóng của nó. Ví dụ kỳ 153 có định dạng 3 số 9 ta đánh con 4 và 9 cho kỳ 154,155,156 tỷ lệ lãi cũng OK nếu mà ra 1 con cũng có lãi ra 2 con thì càng tốt

Đính kèm

Sao các bá cứ than không hiểu nhỉ. Đơn giản là tỷ lệ cho mỗi tổng khác nhau nên đánh bảo 15số thì nếu nó ra tổng mà tỷ lệ ăn 12 là lỗ rồi. Món này đơn giản nhưng p canh cầu

Tiên tam là con số đó phải nổ ở 3 con số đầu của giải phải k

Mình gửi lại hình ảnh cho rõ để cac ban tiện theo dõi . Bất kể con nào ra 3 số giống nhau nằm trong 1 kỳ ta đánh chính con đó và bóng của nó cho 3 kỳ tiếp theo
Ko p luc nào cũng ra ở Tiền tam. Và cầu lúc chạy lúc ko.

Mình đánh từ 6-21 mà lúc đc lãi rồi vẫn ăn sao vẫn tụt tiền là sao vậy
mỗi conm số nó chung mức tiền khác nhau bác ơi đanh từ 6 tới 21 thì rieng con 21 thì chung cao nhat rồi tụt dần

Đánh như thế rồi xổ ra số như thế nào là trúng bác ơi. Mình ko rành cách cược này lắm. Giải thích hộ dùm mình
Cái này là mình bắt tổng 3 con của tiền tam , trung tam hay hậu tam...nếu mình chọn tổng 3 con hậu tam là từ 6 đến 15, kỳ sau cộng 3 con mà tổng nó ra trong phạm vi mình chọn 6 - 15 là mình trúng

E vừa vào mặc định đánh thử tổng 6-21 10 với 20k,lúc ăn dc 53k,có lúc lỗ là Sao, ko hiểu
Mình cũng thử rồi, là tiền trúng mỗi số khác nhau đó bạn, bạn vào lịch sử đặt cược là hiểu ngay