Tâm sự - Gỡ nợ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Gỡ nợ

Xin chào các ct và ace trong diễn đàn gmsh
Hiện tại em đang thua và nợ quá.
Hãy chỉ bảo cho em lối và pphap chơi để em gỡ chút trả nợ với.
Em cảm ơn nhiều!
Bám theo chủ tịch nào mà bạn cảm thấy có duyên nhất

Ai vào đây cũng trong cảnh thua , mà bây giờ bạn bám theo ct nào đó mà bạn cảm thấy cầu kèo ổn là được , nhưng đừng bỏ chủ tịch đó đi đúng cách của chủ tịch đó

Bạn nợ bao nhiều , cái số cần trả của bạn là bao nhiêu , 1 ngày muốn có lãi bao nhiêu chứ

Chúc người anh em mau chóng tìm được bến bờ hạnh phúc

M thi hay choi theo cao thu o dien dan nay ban nay , tham khao cau keo roi han choi

Chủ yếu bạn biết lắm bắt cơ hội như thế nào , chứ còn đâu thấy nợ thì rất nhiều anh em nợ nàn, với lại bạn phải tìm được 1 người hợp duyên kéo bạn được

Đánh dàn đề , 64s ăn ít nhưng lại có cửa ăn , đặt ra chỉ tiêu vốn 1 ngày lãi , rồi chơi tìm cao thủ chơi dàn ổn định nhất bám thôi như a @PHANBAO dàn a ấy rất ổn

Chúc người anh em tìm được đường đi đúng

theo e bác thử chơi thập cẩm đều tay đi e đang chơi tháng cũng dương đều đều bác ạ ( giải nhất, giải 6. giải 7, giải ĐB đầu đuôi, 3 càng, miền trung, miền nam, chẵn lẻ lẻ chẵn, dàn tổng, dàn bộ, 1tr vốn cho tài xỉu bet chỉ tiêu ăn 30% vốn )

E hay chơi kep . Thua khoang 700 triêu . Căm sô đo ngân hang 400 .lai ngay hơn 300 . Đang rât hoang mang cang chơi cang thua . Ko bit bao giơ mơi gơ đươc