Lotto Bet - Góc tâm sự chơi lotobet | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Góc tâm sự chơi lotobet

Em tham khảo cả 1 nùi cầu kèo trên này rồi mà vẫn chưa đc như bác. Cũng đang toang quá còn có tí vốn, bác có thể chia sẻ kinh nghiệm được không?

Góc tâm sự tý
Cầu kèo lotobet ko tham được đâu ae à. Phải biết kiềm chế cảm xúc khi chơi bạc. Phải biết chia số vốn hợp lý. Nếu đủ chỉ tiêu nên dừng. Đang dây đỏ thì thêm 3,4 tay nhẹ nữa rồi nghỉ chốt lãi. Từ hôm vào điễn đàn mới biết cách kìm bớt cảm xúc khi đánh bạc. Trước đó cứ đánh theo ý chả theo cầu kèo nào. Cứ con nào khan la lọc ra hết xong này trc con nào về cũng lọc ra lấy mỗi 3,4 con theo ý đánh hôm sau. Ai ngờ đâu nợ cứ nợ gấp. Vào kubet xóc đĩa cũng toang cũng nản. Ngồi xem ad Chớp vs Ad Bão,Tố live. Nhất là bộ môn lotobet. Giờ ngày cũng cá kiếm đc 10tr. Trả nợ cũng gần hết. Nên chơi cũng nhẹ đầu óc. Cám ơn 3 AD Giống Tố,Giông Bão,Tia Chớp nhiều. Chúc mấy AD nhiều may mắn.
Bạn giỏi quá,chụp đơn cược từ nay đến hết tháng 9/20 cho mọi người học hỏi nhé,cám ơn!

người ae bắt phức hợp.chỉ có mấy số thế kia mà trúng đc là quá bợm r.chia sẻ cho mn theo với anh.

Chơi ở đâu thế bạn chỉ tôi được chứ
ý og nói va đăng ảnh toi chẳng hiểu đéo j toii thay ò chọn moii hag 3-4con an đề liên tọi ma og lại bảo nợ cứ nợ gấp là sao vạy og dag nói cách đánh nào thế