Tâm sự - Góc tâm sự củamột người thua | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Góc tâm sự củamột người thua

Anh em cho mình một chỗ để tâm sự được ko. Thật sự lâu nay mình chơi gì thua đấy . Ko biết đi hướng nào cả . Từ đầu tháng 6 đến giờ mình chơi bet với MN Mb thua gần 200m rồi anh em cho mình xin ý kiến xem giờ mình theo ai trên diễn đàn được ko. Mình cảm ơn

b là cao thủ mà! thấy b cũng hay khuyên ae ko nên tất tay, k nên đánh bét mà sao giờ lại bị mất tiền với bọn bét à!
Mình có bao giờ chơi tất tay đâu anh em. Nhưng tháng này Mb MN gãy quá quay sang bet nhưng lại chết nhiều hơn. Chơi cái này tất cả phụ thuộc may mắn chứ ko ai là cao thủ cả nhé người anh em

Mình có bao giờ chơi tất tay đâu anh em. Nhưng tháng này Mb MN gãy quá quay sang bet nhưng lại chết nhiều hơn. Chơi cái này tất cả phụ thuộc may mắn chứ ko ai là cao thủ cả nhé người anh em
thôi cố gắng b nhé! mh cũng mất hơn 200 vì bét chứ k pải nam bắc j! mh đang nhăt từng đồng đi mỗi 3d miền bắc thôi

:rolleyes: Cao thủ mà giờ đi xin ý. Đúng là Bét mang lại niềm đau cho tất cả chúng ta
Mình cũng như anh em thôi chứ có khác gì đâu. Con người mà lúc bế tắc thì cũng muốn tìm anh em tâm sự thôi. Bet nó hút quá nhanh nếu ko làm chủ được bản thân. 2 hôm nay mình cũng vậy.

thôi cố gắng b nhé! mh cũng mất hơn 200 vì bét chứ k pải nam bắc j! mh đang nhăt từng đồng đi mỗi 3d miền bắc thôi
Mình mới từ đầu tháng đến giờ mà đã bay gần 200m rồi người anh em ah. Chỉ tiếc hôm nay lúc hết tiền mới ra ngủ 1 ko thì cũng gỡ được nữa rồi

cao thủ cũng là người cũng có cảm xúc cũng có nhiều cái,nói dc ra là tốt rồi,mỗi ae một lời động viên chia sẻ cũng cảm thấy nhẹ lòng.các cao thủ trên diễn đàn theo ai thì cũng như nhau cả thôi 6 tháng qua tôi kẻ bảng thống kê 13 cao thủ thì thấy ai cũng như ai.hôm nay chủ tịch này ăn chủ tịch kia trượt thì hôm sau ngc lại,có chủ tịch tháng này dàn đề ăn thông 15 ngày nhưng cuối tháng thì lại bập bõm,tháng sau thì lại ngày trúng ngày trượt,Có chủ tịch cứ 3,4 ngày ăn thì gãy 1 ngày đều trong 3,4 tháng nhưng đến tháng thứ 5 thì lại ăn 8,9 ngày mới có 1 ngày gãy.tất cả đều có lúc đỏ lúc đen vì thế hãy cứ là chính mình.chỉ nên tham khảo học hỏi thôi.

Mình mới từ đầu tháng đến giờ mà đã bay gần 200m rồi người anh em ah. Chỉ tiếc hôm nay lúc hết tiền mới ra ngủ 1 ko thì cũng gỡ được nữa rồi
trò đời nó thế mh hết tiền nó mới ra đấy b! thôi bỏ bét đi b vì mh k lại đc với nó đâu! kiếm lại dần dần. có vk con rồi thì nên bỏ hẳn chơi mỗi bắc thôi k thì khổ vk,khổ con lắm b

tôi cũng từ mùng 1 bay 100tr cho bet đang theo ông tai1985 đánh thử 3d miền bắc đây mà gãy thông 3 ngày rồi,chẹp chẹp

Tôi cũng thế bạn ơi gần tết vừa rồi bay phát 1 ngày hơn 30tr com cóp bao nâu cuối cùng nó hút trong 1 ngày . Giờ cứ thò chỗ nào ra nó cũng hút cụt . Dặn lòng bỏ bét mà cứ đk cái lại nhảy vào đến chịu . Không thắng được bản thân .
Mình cũng thế bet nó làm mình khổ mà. Nếu chơi 2đ thì mình ít thua nhưng mình toàn chơi 3đ thỉnh thoảng vào hậu tu thôi nên nó đen đi nhanh quá

thấy bạn chia sẻ trong thời gian này thua nhiều. anh em trong diễn đàn như mình cũng muốn tâm sự là mình cũng thua nhiều về mảng bét quá. cứ núc nào cũng muốn gỡ thì nó sẽ luôn cho anh em xuống bùn.cay đắng vì ko bỏ được bét giờ chỉ khuyên anh em chỉ chơi vào miền nam bắc mới may ra bớt thua đi. buồn vì bao anh em thua tha về bét nó đánh cho tối tăm mặt mũi