Tâm sự - Góc Tâm sự Tôi phải làm sao bây giờ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Góc Tâm sự Tôi phải làm sao bây giờ

Tôi cũng vào diễn đàn khá lâu rồi. Nhưng vì lòng tham tôi đã đánh mất tất cả những người anh em ạ.
Vì cái tham trong 5D mà tôi mất hết tin tưởng của vợ con , bố mẹ.
1 tháng qua tôi ăn 5D 41trieu. Trong khi vốn tôi hiện vẹn còn 16,7trieu. Nếu tôi nghĩ thoáng ra cầm số tiền 41 triệu + 16,7trieu kia là 57,7trieu đó. Tôi trả nợ 50trieu đi giờ tôi sẽ thư thả không. Ai ngờ lòng tham trỗi dậy công sự như dốt lại vào 5D bay đi 46trieu. Nợ vẫn nằm đó. Lời cả tháng với gốc 5trieu bay luôn trong 1 buổi trưa. Lòng tham quá mọi người ơi. Nhìn bố mẹ mình, vợ con mình áo không có mà mặc, ăn cơm chấm mắm thế lâu lòng tôi lại dây rứt bản thân. 5D bét lấy đi của tôi mọi thứ rồi.Lần thứ 2 bị rồi mà không chừa đc. Tôi phải làm sao bây giờ để gỡ lại số 46trieu kia để trả số nợ 50trieu ngân hàng hàng tháng đóng lãi đây mọi người. Lòng thamđámh Mất tất ace của tôi rồi

đang thắng lời rồi nhưng tham vào thêm 1-2 tay lại thua, cái này thì do mình rồi chứ k ai giúp đc mất :( Ngoài chúc a bình tĩnh chia vốn và ngự trị được con quỷ trong mình thì còn biết sao giờ

Gắng lên bạn oi .ai củng khó khăn cả thoii .chịu khó kiềm chế lòng tham của bản thân lại ,chơi ít tien lại ăn chắc mặc bền ,neu muốn đùng 1 cái mà có nhiều tiền thi phải tuỳ vào cơ duyên trời định nữa .minh hi vọng trong cái khó khăn này bạn sẻ ló ra được cái khôn .chịu khó tham khảo tìm tòi cáo cao thủ chủ tịch phong độ soi cầu chốt chuẩn mà theo .cố lên bạn nhé

Tôi cũng vào diễn đàn khá lâu rồi. Nhưng vì lòng tham tôi đã đánh mất tất cả những người anh em ạ.
Vì cái tham trong 5D mà tôi mất hết tin tưởng của vợ con , bố mẹ.
1 tháng qua tôi ăn 5D 41trieu. Trong khi vốn tôi hiện vẹn còn 16,7trieu. Nếu tôi nghĩ thoáng ra cầm số tiền 41 triệu + 16,7trieu kia là 57,7trieu đó. Tôi trả nợ 50trieu đi giờ tôi sẽ thư thả không. Ai ngờ lòng tham trỗi dậy công sự như dốt lại vào 5D bay đi 46trieu. Nợ vẫn nằm đó. Lời cả tháng với gốc 5trieu bay luôn trong 1 buổi trưa. Lòng tham quá mọi người ơi. Nhìn bố mẹ mình, vợ con mình áo không có mà mặc, ăn cơm chấm mắm thế lâu lòng tôi lại dây rứt bản thân. 5D bét lấy đi của tôi mọi thứ rồi.Lần thứ 2 bị rồi mà không chừa đc. Tôi phải làm sao bây giờ để gỡ lại số 46trieu kia để trả số nợ 50trieu ngân hàng hàng tháng đóng lãi đây mọi người. Lòng thamđámh Mất tất ace của tôi rồi

Chơi gi thì chơi đừng ảnh hưởng đến gia đình người thân và công việc ae à. Tôi cũng k khác gì ông đâu còn cảm thấy mệt quá thì nghỉ k chơi nữa. Nợ nần cũng cần thời gian mà trả chứ đừng có vội 1 2 cái mà đòi trả ngay. Bác nghe e bây giờ cứ tập chơi nho nhỏ ăn ít thôi mà no lâu còn hơn là ăn nhiều rồi ham máu thắng xông lại thì lại đi tuốt. Lúc nào cảm thấy mệt thì nghỉ tạm ae trong này cũng là có duyên gặp nhâu hi vọng giúp đỡ nhau về bờ. Có các cao thủ và chủ tịch kinh nghiệm cũng nhiều chia sẻ cách chơi cho ae rồi. Bộ môn nào cũng vậy cũng cần có kiến thức rồ tham gia kiếm tiền chứ k phải đơn giản. Bộ môn số học này thôi nhưng rất là khó nhai đó. Chúc bác sớm thành công

NÓi chung đã vào chơi bộ môn này đặt chỉ tiêu hẳn hoi chứ mà cứ mải chơi thì khó nói lắm

Trước đây mình vào diễn đài củng đâu có vốn gì đâu trong Tk KU chỉ có 500k thoi .vi mình hâm mộ những thần tượng nên xin vào đây ,nc thi được học hỏi thêm nhiều cái rất hay mà o ngoài mình chua bao giờ biết .mình củng biết soi cầu kèo roi đối chiếu theo giỏi các cao thủ chủ tịch ,đặc biệt là mình chỉ đánh đề ít số và 3D-4D cầu may thoi .nói chung củng biết kiềm chế được bản thân ,biết cài nào nên hay ko nên .roi từ từ củng ăn theo các chủ tịch cao thủ .tinh mình được cái là vi dụ an được vài triệu là minh rút ra đưa cho vk hết chỉ giử lại khoang 500k để làm vốn đánh tiếp thoi .cứ vay mà nhỏ nhẹ và lược bỏ bớt cho đở chết vốn .lan trung nhiều nhất la 4D cua chủ tịch ngộ ko được 9 triệu .3 lần trúng 3D dàn 8 số cua niềm tin 678 .duoc mổi lần 5 triệu .va mấy lần mình tự soi ra tự đánh trung cứ đều đều 3-5 triệu .vi minh đánh 3 càng ít sơ và vai k /1 con thoi . Đấy a e muốn tồn tại trong cái môn này thì chỉ biết nhẹ nhàng thoi .dẩu biết rằng đánh to ăn to nhung cái gi no củng co giá trị của no hết thuyền to sống lớn thoi .

Cố gắng lên đen quá thì nên theo cao thủ hô trên khung chát ấy

5D quay nhanh đỏ lên cũng nhanh mà đen thì biết rồi đó

Chúc bạn may mắn sớm lấy lại tinh thần

Chuyển sang môn khác mà chơi trên KU thiếu gì

Cao thủ PB đangn đỏ sao k bám bet thì làm vài tay thoi

Chúc bạn sớm lấy lại phong độ

Đặt chỉ tiêu thua đủ ăn đủ thôi bác đừng ham