Góc thảo luận. Vốn 10-20m Kiếm 100k/ 1h từ lotto bet có khó không ? | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Góc thảo luận. Vốn 10-20m Kiếm 100k/ 1h từ lotto bet có khó không ?

Tiếc quá bác đang sai pp à thử chỉnh lại xem

10tr kiếm 100k ko khó . Chỉ sợ ko dữ đc thôi . Lòng tham nó lại trỗi lên thì bay hết ngay

Chủ tus thế nào rùi chia sẻ cho ae lấy động lực cái bạn
BAY SẠCH RỒI BẠN . CỜ BẠC KHÓ NHẤT LÀ VƯỢT QUA LÒNG THAM , VỢ CON BỎ VỀ QUÊ RỒI . H LÀM LẠI TỪ ĐẦU NHÉ . VÀ 1 LỜI KHUYÊN ĐẾN ANH EM BỎ BET ĐI , CHƠI VỚI KẾT QUẢ CỦA THẰNG KU NÓ TỰ QUAY THÌ CHỈ CÓ CHẾT THÔI , H MÌNH BỎ RỒI , NẾU CÓ CHƠI CHỈ CHƠI LÔ ĐỀ MIỀN NAM , MIỀN TRUNG , MIỀN BẮC THÔI . CHẤM HẾT

BAY SẠCH RỒI BẠN . CỜ BẠC KHÓ NHẤT LÀ VƯỢT QUA LÒNG THAM , VỢ CON BỎ VỀ QUÊ RỒI . H LÀM LẠI TỪ ĐẦU NHÉ . VÀ 1 LỜI KHUYÊN ĐẾN ANH EM BỎ BET ĐI , CHƠI VỚI KẾT QUẢ CỦA THẰNG KU NÓ TỰ QUAY THÌ CHỈ CÓ CHẾT THÔI , H MÌNH BỎ RỒI , NẾU CÓ CHƠI CHỈ CHƠI LÔ ĐỀ MIỀN NAM , MIỀN TRUNG , MIỀN BẮC THÔI . CHẤM HẾT
Chuẩn đấy bác

lòng tham là do mình, hic hic đổ lỗi cho ku tôi nghĩ là ko đúng, vì lúc được mình có giữ dc đâu, lại muốn nhiều hơn, 3 năm nay ko biết bao lần dc tiền và bao lần mất tiền, tất cả là do chính bản thân mình ko kiềm chế dc bạn à, giờ hãy tìm hiểu kĩ cách chơi và coi nó là công cụ giải trí ( nhưng kiếm tiền và giữ tiền trong đó) chứ coi nó là công cụ ngày nào cũng kiếm ra tiền thì chỉ mất thôi, còn kể cả đánh lô đề mb, mb ngày nào cũng đánh cũng chơi, lúc dc nhiều, lúc mất nhiều cũng thế, tổng kết lại cuối cùng là mất thời gian thôi,

đúng rồi bạn , chưa vô tiền thì nó khác , vô tiền rồi thì thực tế nó khác , vốn minh 10 triệu chỉ dám đi tay 10-20-40-80 là 1 khung thôi ko dám đi tay to đâu bạn , chỉ cần 1 tiếng mình tạo ra đc 50k đến 100k là đc
Cũng gãy thường thôi bác, quan trọng là biết thắng thua có điểm dừng

Chia buồn vớ bác thôi cố gắng làm lại vào dàn đề mb cũng ổn bác ạ. Các cụ có câu sống chậm lại chứ bet nó nhanh quá quấn quá😓

Mình đang chơi phương pháp này. Chơi 3d đề từ nam trung bắc . Vốn 1m5 mỗi ngày. Chơi dàn 65-70s ghép 7 càng.
. Vào tiền miền nam . 3 đài tùy theo số nhưng max nhất là hết tiền. Tất cả chỉ đi 1k
Trường hợp1 gãy hết 3₫ai nam thì ngỉ trung bắc
Trường hợp 2 ăn 1đài thì mang vốn còn lại sang 2đài trung. .nếu gãy 2 đài ngỉ. Còn ăn 1 thì mang sang bắc chiến
Trường hợp 3 nam ăn 2 đài thì sáng Trung bắc đánh bt .
Trường hợp 4 ăn full 3dài nam thì chiến Trung bắc bt.
Cứ như thế đánh ghi tổng kết ngày tháng.
Vốn chuẩn bị ít nhất 5 ngày.

• Hi AE , mình mem mới , kinh nghiệm chưa nhiều , từ lúc bắt đầu biết kubet đến nay mới tầm hơn 1 tháng , ngày thua cũng có , ngày ăn cũng có , nhưng tổng kết lại đang thua khoảng 30-40m và đang âm nợ . ( Xem như tiền học phí , và ko nghỉ đến nữa )
  • Nay mình mở topic này với hi vọng anh em mình ngồi xuống chia sẽ với nhau những pp để kiếm đc tiền từ kubet .
  • Hôm nay ngày cuối tháng chốt sổ , mình bắt đầu từ ngày mai 1/4 . Với số vốn khởi đầu của mình là 10m. Mình muốn bắt đầu bằng pp sau , anh em đi trước có kinh nghiệm mong anh em chia sẽ lại để những người đi sau như mình mở mang đầu óc nhé.
  • Mình bắt đầu bằng pp , 1 phần tiền số rời , 2 phần tiền 1 đôi. AE nghỉ sao về pp này ? xin chia sẽ thêm ạ
  • 1h mình chỉ kiếm đúng mục tiêu 100k ko hơn , cứ đúng giờ là mình vào kiếm đủ 100k mình ngưng .
  • Anh em nào có pp hay hơn để cơm gạo mỗi ngày thôi thì chia sẽ thêm nhé , hoặc có gì khó khăn trở ngại anh em cứ lên tiếng để mọi người cùng dắt nhau về bờ 1 cách an toàn nhất.
Vốn 10m bạn muốn kiếm 100k chơi môn nào cũng đc bạn nhé quá là đơn giản muốn kiếm đc tiền có khúc mắc lớn và khó thực hiện nhất 1 là lòng tham bản thân đc muốn nhiều hơn thu cay cú ......
2 mất kiên nhẫn tất tay
Bạn kg đánh bại đc 2 điều này muốn kiếm tiền đc tư khu thật sự rất khó bạn ạ
Mình cũng mới chơi vỏn vẹn 3 năm chưa có nhiều kinh nghiệm với số vốn 10m mình nghĩ bạn nên tạo 2tk đánh dàn 3D càng bạn lấy 10 càng và theo 2 cao thủ trên diễn đàn lấy dàn 64s ví dụ lấy dàn 64s của phan bảo ghép 8 càng loại bỏ 2 càng đã ra gần nhất đc 512s
Tiếp tục lấy một dàn 64s của một cao thủ khác
Ví dụ lấy dàn 64s của đồng phạm
Cũng ghép 8 càng loại bỏ 2 càng bất kỳ bạn kg thích là ok
Nếu húp cả 2 dân thì bạn đc 800k hình như hơn tí mình kg nhớ lắm
Còn ăn một dàn thì bạn chỉ lỗ ít thôi còn như hòa vốn tỉ lệ xịt cả 2 càng rất ít hầu như là 1 tuần 7ng cũng phải húp thông 2 dàn 5 ngày
Đấy mình nói bạn phải dùng 2 tài khóa mới chơi đc nhé

Mình chỉ chơi 3
Mình đang chơi phương pháp này. Chơi 3d đề từ nam trung bắc . Vốn 1m5 mỗi ngày. Chơi dàn 65-70s ghép 7 càng.
. Vào tiền miền nam . 3 đài tùy theo số nhưng max nhất là hết tiền. Tất cả chỉ đi 1k
Trường hợp1 gãy hết 3₫ai nam thì ngỉ trung bắc
Trường hợp 2 ăn 1đài thì mang vốn còn lại sang 2đài trung. .nếu gãy 2 đài ngỉ. Còn ăn 1 thì mang sang bắc chiến
Trường hợp 3 nam ăn 2 đài thì sáng Trung bắc đánh bt .
Trường hợp 4 ăn full 3dài nam thì chiến Trung bắc bt.
Cứ như thế đánh ghi tổng kết ngày tháng.
Vốn chuẩn bị ít nhất 5 ngày.
Mình chỉ chơi 3D dùng 2tk ghép full 1 càng vá từ nam ra bắc thấy rất ok nam trung thì mình cũng chỉ đánh một đài thôi

Chia buồn vớ bác thôi cố gắng làm lại vào dàn đề mb cũng ổn bác ạ. Các cụ có câu sống chậm lại chứ bet nó nhanh quá quấn quá😓
Mình nghỉ bet cũng đc gần tháng rồi. Ko mơ tới nó nữa bạn ạ

Vốn 10m bạn muốn kiếm 100k chơi môn nào cũng đc bạn nhé quá là đơn giản muốn kiếm đc tiền có khúc mắc lớn và khó thực hiện nhất 1 là lòng tham bản thân đc muốn nhiều hơn thu cay cú ......
2 mất kiên nhẫn tất tay
Bạn kg đánh bại đc 2 điều này muốn kiếm tiền đc tư khu thật sự rất khó bạn ạ
Mình cũng mới chơi vỏn vẹn 3 năm chưa có nhiều kinh nghiệm với số vốn 10m mình nghĩ bạn nên tạo 2tk đánh dàn 3D càng bạn lấy 10 càng và theo 2 cao thủ trên diễn đàn lấy dàn 64s ví dụ lấy dàn 64s của phan bảo ghép 8 càng loại bỏ 2 càng đã ra gần nhất đc 512s
Tiếp tục lấy một dàn 64s của một cao thủ khác
Ví dụ lấy dàn 64s của đồng phạm
Cũng ghép 8 càng loại bỏ 2 càng bất kỳ bạn kg thích là ok
Nếu húp cả 2 dân thì bạn đc 800k hình như hơn tí mình kg nhớ lắm
Còn ăn một dàn thì bạn chỉ lỗ ít thôi còn như hòa vốn tỉ lệ xịt cả 2 càng rất ít hầu như là 1 tuần 7ng cũng phải húp thông 2 dàn 5 ngày
Đấy mình nói bạn phải dùng 2 tài khóa mới chơi đc nhé
Bạn nói rỏ hơn đc ko ạ. Nếu lấy 2 dàn mỗi dàn 64s ghép 8 càng ra hơn 1000 số. Húp 1 dàn vẫn lỗ. Trường hợp húp 2 dàn tỉ lệ thấp. Mà lỡ tạch 2 dàn là lỗ nặng luôn.

Tổng 5 banh - Xì tố
Đi tiền 1 đôi 30k số rời 20k (Vào tiền khi có ít nhất 3 lần ra các cặp số khác đôi và số rời)
Hậu tam
Bán sảnh 10k số rời 10k (Vào tiền khi có 3 lần ra đôi liên tiếp)
Chúc ae may mắn nhé !
Đánh ra giấy 1 tháng xem.lỗ lãi thế nào hay vào tiền, vốn đánh cả ngày ở đây là 1 triệu VNĐ.
Bác giải thích rõ hơn giúp em đc k, e vẫn chưa hiểu lắm

minh dam bao la no da soi tai k roi.no cho an may ngay la no hut lai het.minh cung da bi nhu vay..ma mjh chi danh 10,20k thoi nhung cung bi no soi

Có dàn 3D lotobet
Dình cầu chạy thì vào cũng oke
Nếu như 1h đồng hồ mà k kiếm được 100k thì vất 🤣🤣
Cầu mà chạy tầm 10p có cả triệu

Có dàn 3D lotobet
Dình cầu chạy thì vào cũng oke
Nếu như 1h đồng hồ mà k kiếm được 100k thì vất 🤣🤣
Cầu mà chạy tầm 10p có cả triệu
Mình xin dàn xem tham khảo với bạn

Nếu vốn 10m,mà kiếm 100k, chỉ 1-3 tay hàg số k cần 1h, còn có đủ kiên nhẫn để lặp đi lặp lại tâm lý k, hay lại muốn kiếm hơn thôi

• Hi AE , mình mem mới , kinh nghiệm chưa nhiều , từ lúc bắt đầu biết kubet đến nay mới tầm hơn 1 tháng , ngày thua cũng có , ngày ăn cũng có , nhưng tổng kết lại đang thua khoảng 30-40m và đang âm nợ . ( Xem như tiền học phí , và ko nghỉ đến nữa )
  • Nay mình mở topic này với hi vọng anh em mình ngồi xuống chia sẽ với nhau những pp để kiếm đc tiền từ kubet .
  • Hôm nay ngày cuối tháng chốt sổ , mình bắt đầu từ ngày mai 1/4 . Với số vốn khởi đầu của mình là 10m. Mình muốn bắt đầu bằng pp sau , anh em đi trước có kinh nghiệm mong anh em chia sẽ lại để những người đi sau như mình mở mang đầu óc nhé.
  • Mình bắt đầu bằng pp , 1 phần tiền số rời , 2 phần tiền 1 đôi. AE nghỉ sao về pp này ? xin chia sẽ thêm ạ
  • 1h mình chỉ kiếm đúng mục tiêu 100k ko hơn , cứ đúng giờ là mình vào kiếm đủ 100k mình ngưng .
  • Anh em nào có pp hay hơn để cơm gạo mỗi ngày thôi thì chia sẽ thêm nhé , hoặc có gì khó khăn trở ngại anh em cứ lên tiếng để mọi người cùng dắt nhau về bờ 1 cách an toàn nhất.
nếu vốn 10m mà kiếm 100k, thì theo em bác cứ kèo đôi mà phang, cứ chờ, tài, xỉu, chẵn lẻ bệt 5 6 tay, rồi vào tiền cái ngược lại, từ 10k rồi chão théo tay