Cầu MB - Góp ý tìm bí thuật | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Góp ý tìm bí thuật

Đúng rồi , nhưng giờ toi tìm chỉ được tối ưu là 65s rất ổn định rồi , giờ cần 1 vài cách cho xuống tầm 5x là đẹp , vì nếu đi 65s thì tính ra dương rất ít nên muốn hạ xuống để tăng lãi lên
Bạn có 6 dàn khá ổn định, bạn theo dõi các dàn nào thường ăn cùng nhau, lọc lại với nhau hy vọng xuống đc 50 số.

Bạn có 6 dàn khá ổn định, bạn theo dõi các dàn nào thường ăn cùng nhau, lọc lại với nhau hy vọng xuống đc 50 số.
Như vậy dạng kiểu ép dàn thì sẽ mất tính ổn định cách này mình thử rồi cảm ơn bạn

BÁC CÓ CÂCH BẮT DÀN 65s ỔN ĐỊNH THÌ CS CHO AE CÙNG HỌC HỎI VS

Cac ae da bgio dat cau hoi.tai sao ku chi cho cuoc 65 so chua.tai sao ko cho cuoc 90so.neu cang choi nhieu so cang thua thi ku khong che 65so de lam gi.

CT có thể tham khảo cách hạ dàn:
+ Loại 3 bộ đã về 3 ngày gần nhất
+ Loại số gan trên 200 ngày chưa về
+ Loại 3 tổng đang gan nhất
Có thể vào trang rongbachkim.com để tham khảo.

Cách hạ xuống dàn ít số là ae lấy dàn 10s của các cao thủ top1 loại đi là duoc dàn it sô vì dàn 10s cac cao thủ ít khi trúng lắm

K chơi ku thì chơi trang khác, sao phải xoắn vậy bác, ku nó chỉ có lâu trước nên nó uy tín thôi
Y minh ban hieu nham roi.minh chi muon hoi tai sao no lai khong che chi cho cuoc 65 so.chu con ngay danh 100so tren ku van dc.

Y minh ban hieu nham roi.minh chi muon hoi tai sao no lai khong che chi cho cuoc 65 so.chu con ngay danh 100so tren ku van dc.
Bác k thấy nó ghi mỗi kỳ chỉ được cược tối đa 65 số thôi à, bác thử ghi 1 kì trên 65 số xem k đặt được đâu

Bác k thấy nó ghi mỗi kỳ chỉ được cược tối đa 65 số thôi à, bác thử ghi 1 kì trên 65 số xem k đặt được đâu
35 con còn lai ghep 10kang vao cuoc 3d nhe.tron xinh 100so chua.minh moi choi lo de duoc may ngay ay ma

Khó nhất vẫn là ép số, nếu bạn nào theo dõi đc cầu nào thường ăn cùng nhau, gãy cùng nhau. Sau đó xếp cùng loại rồi ép thì mới hy vọng. Ví dụ bạn phatnhuan có pp thống kê mình củng khá hâm mộ.
Lấy tổng của 2 tuần trước đó đánh cho tuần sau.ăn đều nhé.ae.

Khó nhất vẫn là ép số, nếu bạn nào theo dõi đc cầu nào thường ăn cùng nhau, gãy cùng nhau. Sau đó xếp cùng loại rồi ép thì mới hy vọng. Ví dụ bạn phatnhuan có pp thống kê mình củng khá hâm mộ.
Càu kèo của bạn giữ kinns thì hàng ngày lên ssoos luôn cho anh em xem đi