Về bờ - GỬI LỜI CAM ƠN ĐẾN BOSS ( Quyết988 ) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ GỬI LỜI CAM ƠN ĐẾN BOSS ( Quyết988 )

Em đã học được rất nhiều điều từ sếp và em sẽ mãi mãi trân trọng những điều đó. Cảm ơn sếp rất nhiều.
Chúc mừng ct đã có thể đúc kết kinh nghiệm nhé , nói thật e cũng chỉ biết vào tk chứ bao nhìn cầu khó lắm

<3chỉ cần diễn đàn có thật nhiều ct có tâm giúp đỡ ae là ok

Ae cố gắng thiên hoá vạn biến để tìm cho munhf cầu kèo ae nhé. Pp munhf có chia sẻ rồi. Chúc ae thành công. Munhf nhớ 4 chạm munhf chot từ 14/6 đến 7/6 xịt 1 lần ae nên tham khảo nhé. Chúc ae chiến thắng
Cho e bám càng anh học pp chơi với

Hướng dẫn e cách chia tiền , soi cầu với a ơi lô đề khó đánh quá chơi ko có phương pháp là ko ổn tí nào.hic

Ae cố gắng thiên hoá vạn biến để tìm cho munhf cầu kèo ae nhé. Pp munhf có chia sẻ rồi. Chúc ae thành công. Munhf nhớ 4 chạm munhf chot từ 14/6 đến 7/6 xịt 1 lần ae nên tham khảo nhé. Chúc ae chiến thắng
Xt có chốt ở bát chốt tập đoàn k vậy

E ơi! 4 chạm hàng ngày của em có khi nào gãy liên tục hai ngày không e Thông thường tuần ăn mấy lần à e?

Chu tich quyet oi cho.em hoi chu tich hang ngay chot bon cham de o dau cho em theo voi em xa bo qua cam on ct quyet 988rat nhieu