Cầu MB - Hai bộ đề cho ba ngày cuối tuần | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Hai bộ đề cho ba ngày cuối tuần

Nhiều ct hn kết bộ 33 nhỉ nên suy xét lại nhẹ nhiều ct chơi thì nó khó cho ra đấy

Cảm ơn ct đã cs nhé mong tuần này sẽ nổ

Cảm ơn b nhiều đã cs . Mong còn ngày mai ngày cuối hy vọng đồng ko thông ae đc nhờ cao thủ . Cảm ơn bạn mai mình theo bạn xa bờ quá ko có đg về bạn ạ .

Cảm ơn b nhiều đã cs . Mong còn ngày mai ngày cuối hy vọng đồng ko thông ae đc nhờ cao thủ . Cảm ơn bạn mai mình theo bạn xa bờ quá ko có đg về bạn ạ .
Chơi nhỏ nhẹ thôi bạn ơi . Gỡ từ từ vội vàng là ra đảo đấy . Tôi đây là ví dụ này thua bét 30m vội vàng gỡ lại đi thêm 100m nữa . Giờ phải chơi nhỏ lại và chỉ kiếm ngày 2 m là nghỉ . Chứ món này không vội được đâu , chúc bạn tìm ra hướng đi đúng đắn và lấy lại tự tin của bản thân và sớm về bờ an toàn !

Mình cảm ơn bạn nhiều nhé đã có lời khuyên thật hữư ích . À bạn có thể giúp chỉ cho mình biết bấm vào vị trí nào là trả lời tin của bạn ko ạ . Cảm ơn bạn .

Mình cảm ơn bạn nhiều nhé đã có lời khuyên thật hữư ích . À bạn có thể giúp chỉ cho mình biết bấm vào vị trí nào là trả lời tin của bạn ko ạ . Cảm ơn bạn .
Bạn bấm vào :trả lời : bên dưới tin của tôi là được ví dụ tui trả lời tin của bạn thì tui bấm vào : trả lời :

Đính kèm