Cầu MB - Hai bộ đề cực chất cho ace ngày 05/03/2021 | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Lên cầu đb cho ngày 06/03/2021

cầu 1:

khi đầu vào của ngày hôm trước có 66 thù ta được đề đuôi 9 kết hợp với chạm như hình vẽ được dàn đề chơi cho hôm sau.
Chạm 1-6 ghep với đuôi 9.

Đính kèm

Lên cầu đb cho ngày 06/03/2021

cầu 1:

khi đầu vào của ngày hôm trước có 66 thù ta được đề đuôi 9 kết hợp với chạm như hình vẽ được dàn đề chơi cho hôm sau.
Chạm 1-6 ghep với đuôi 9.
Cầu này ngon hơn b ơi. Vì t có cầu tổng giải đb t4 - 8 làm chạm tổng cho t5,6,7,CN. Tuần này là CT16, hnay ăn tổng 1 rồi, còn c1,6 nữa mà CN mới cho chạm 3,8 đc nên mai dàn nền sẽ là chạm tổng 1,6

Cầu e hơi hại não mong ace trú tâm đọc và nhìn cùng với am hiểu về cầu kèo một chút sẽ dễ nhìn ra nhé. Chúc ace ngày 06/03/2021 giệt đồng nhea
Xin cảm ơn CT, hy vọng kiếm tý lộc

Cám ơn ct rất nhiều.ct cho mình hói tỷ đừng cười nhé làm sao mình hã giàn được a mình cám ơn,

Cám ơn ct rất nhiều.ct cho mình hói tỷ đừng cười nhé làm sao mình hã giàn được a mình cám ơn,
B muốn hạ dàn j nhỉ. Mk chưa hiểu ý của b. Nếu muốn lập dàn vào hạ dàn số thì ở mục lục của diễn đàn coa phần tạo dàn nhé. Ấn vào đó r tự mầy mò sẽ rõ hơn