Cầu MB - Hai chạm đang thông | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

25101983

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
636
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Ace lấy bóng dương của 35 là chạm 0,8 chơi cho ngày 20/12 nhé chúc cả nhà rực rỡ
83111

moi người cho lời đánh giá xem hai chạm thế nào nhỉ. Để chia xẻ tiếp cầu vẫn vây theo mn ngày mai thế nào nhỉ đánh giá và chả lời ngày mai mình cx tiếp ko phải thấy rồi là ăn đâu mà phải bài hoc xương máu đó nghe và xem đánh giá rồi mai mới cx chi gì đánh gì....

moi người cho lời đánh giá xem hai chạm thế nào nhỉ. Để chia xẻ tiếp cầu vẫn vây theo mn ngày mai thế nào nhỉ đánh giá và chả lời ngày mai mình cx tiếp ko phải thấy rồi là ăn đâu mà phải bài hoc xương máu đó nghe và xem đánh giá rồi mai mới cx chi gì đánh gì....
Cầu đẹp đấy,tiếp tục đi sếp

Tiếp đi bác, em phệt 2 chạm 40 số ko bỏ kép ạ. Húp 88 2 nháy , haha, nay húp chạm 9 ạ.

Tiếp đi bác, em phệt 2 chạm 40 số ko bỏ kép ạ. Húp 88 2 nháy , haha, nay húp chạm 9 ạ.
Ban đánh 2 chạm thôi =36 số cho đỡ chứ bạn đánh cả đầu đít lại mất thêm 4 số nó ít khi nổ cả hai số lắm vào phần tạo giàn xổ số rồi lấy 2 cham thôi nha

mình theo dõi cầu của bạn ok đấy, nhưng chưa vào tiền, hết đạn,đang ngoài đảo

Thấy bạn chia sẽ cầu chạm hay quá. Nay kết theo bạn chạm 1,6. Hy vọng tin vui đến mọi người. Thank bạn nhiều!

Ban đánh 2 chạm thôi =36 số cho đỡ chứ bạn đánh cả đầu đít lại mất thêm 4 số nó ít khi nổ cả hai số lắm vào phần tạo giàn xổ số rồi lấy 2 cham thôi n

Mình theo bạn c 1,6 và thêm c 3 nữa tổng cộng 51 số. Bỏ bớt 93 mới ra hôm qua còn 50 số. Chơi 10k

Mình theo bạn c 1,6 và thêm c 3 nữa tổng cộng 51 số. Bỏ bớt 93 mới ra hôm qua còn 50 số. Chơi 10k
Cầu hai chạm thì cứ chơi hai cham thôi đến khi nào gãy mới tính tiếp cho đỡ tốn số