Cầu MB - HAI CHẠM ĐỀ CHƠI THỨ 7 VÀ CHỦ NHẬT | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB HAI CHẠM ĐỀ CHƠI THỨ 7 VÀ CHỦ NHẬT

Nay mình lại theo cầu 2 đầu và 1 tổng của bạn hung1979, tiếc quá ko vào 2 chạm của bạn, nay toang 20 củ, vã mạnh tay vì tuần trước cầu đấy vẫn thông. Tiếc quá, cám ơn bạn hưng1979 nhé, còn cầu nào hay cho ngày mai ko bạn

Xét ở giải đặc biệt thứ 2 hàng tuần ae lấy tổng đề cộng với con số hàng đơn vị được bao nhiêu ta lấy chính số và bóng dương của nó làm hai chạm chơi cho thứ 7 và chủ nhật nhé. Lưu ý nếu cộng ra tổng lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị nhé
Chuẩn nhỉ

Nay mình lại theo cầu 2 đầu và 1 tổng của bạn hung1979, tiếc quá ko vào 2 chạm của bạn, nay toang 20 củ, vã mạnh tay vì tuần trước cầu đấy vẫn thông. Tiếc quá, cám ơn bạn hưng1979 nhé, còn cầu nào hay cho ngày mai ko bạn
Má nó ra 94 thì ấm nhỉ

Ae về khu vực cầu kèo miền bắc mình sẽ chia cầu có con 49 hôm nay nhé cay mũi quá cơ định đăng Từ lúc chiều mà sợ loan cầu không ngờ nó ra thật

Tuần này vào 2 đầu 1 tông tiếp không ae .tuần trước ăn 43 tông7 rồi còn không nghỉ chơi tiếp làm gì để bị toang vậy. Tuần này vẫn đầu 8,9.Tông 7 tiếp nhé

Tuần này vào 2 đầu 1 tông tiếp không ae .tuần trước ăn 43 tông7 rồi còn không nghỉ chơi tiếp làm gì để bị toang vậy. Tuần này vẫn đầu 8,9.Tông 7 tiếp nhé
Hai đầu 1 tổng này là nuôi thứ 5,6,7 hả bạn hung1979 ơi

Dạ cảm ơn người ae đã chia sẻ Cho ace trong tập đoàn giải mã số học câu đề rất hay và Thông 12 tuần rồi ạ. Vì 2 ngày hôm trước có chạm 4 lên tuần này mình chỉ tk ko chơi. Hy vọng cầu vẫn chạy để tuần sau mình xin chút lộc ạ. Tiếc quá ạ. Cao thủ có cầu kèo nào hay cứ chia sẻ lên Cho ae tk và Xin lộc ạ.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ

Nay húp đầu 9 nhẹ nhàng rồi người anh em, tuần trước toang nhiều cạn vốn nên nay vào có 100k, dù sao cũng cám ơn rất nhiều, chúc nae luôn khoẻ
Rút kinh nghiệm lần sau ăn một lần thì nghỉ nha. Tại tuần trước ăn rồi mà chơi tiếp thôi mai lấy lại vậy