Cầu MB - [ HẠI NÃO ] Qùa lỳ xì sớm ăn 10 năm ko hết. Lô bất hủ...AE chia sẻ cầu này ra ngoài mình đảm bảo đồng sẽ phá | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB [ HẠI NÃO ] Qùa lỳ xì sớm ăn 10 năm ko hết. Lô bất hủ...AE chia sẻ cầu này ra ngoài mình đảm bảo đồng sẽ phá

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
270,642
Điểm
123
Xu
203,618Xu
17901

Đây là cầu lô mình chơi hàng năm...hôm nay ngày xuân sắp cận kề nên chia sẻ ae toàn DĐ cùng biết đến.
Cứ vào thứ 2 hàng tuần. Ta lấy con hàng nghìn và hàng đơn vị của giải 5.6 làm 1 cặp song thủ lô nuôi khung 3 ngày...thường nổ ngày 1-2. ví dụ vẽ hình...chúc ae ăn tết vui vẻ..sau ít giờ nữa mình sẽ chia sẻ cầu BTĐ với ae..đề 1 lỗ.

Đây là cầu lô mình chơi hàng năm...hôm nay ngày xuân sắp cận kề nên chia sẻ ae toàn DĐ cùng biết đến.
Cứ vào thứ 2 hàng tuần. Ta lấy con hàng nghìn và hàng đơn vị của giải 5.6 làm 1 cặp song thủ lô nuôi khung 3 ngày...thường nổ ngày 1-2. ví dụ vẽ hình...chúc ae ăn tết vui vẻ..sau ít giờ nữa mình sẽ chia sẻ cầu BTĐ với ae..đề 1 lỗ.
Ok

giải thích rõ hơn dc ko bạn

Cầu đẹp . có bị gãy 1 2 nhịp .cảm ơn bạn đã chia sẻ

Cám ơn chân tình bạn ltd2707197 : chúc ban và GĐ nhân dịp xuân canh tý , mong bạn tiếp tuc chia sẻ cấu đè va lo cho năm 2020

Cám ơn chân tình bạn ltd2707197 : chúc ban và GĐ nhân dịp xuân canh tý , mong bạn tiếp tuc chia sẻ cấu đè va lo cho năm 2020
Cảm ơn lời chúc của bạn...chúc bạn và gđ năm mới an khang thịnh vượng...khoảng 30p nữa mình vẽ thêm cầu chỉ thẳng con btđ này chia sẻ với ae tại khu vực cầu kèo