Thảo luận - Hàng ngày Kiếm thêm đồng ra đồng vào . | Page 13 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Hàng ngày Kiếm thêm đồng ra đồng vào .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HÔM NAY GÃY .
Thấy mọi người buồn thế nhỉ ?
E chưa gãy thông mọi người cứ yên tâm
Ít nhiêu khi mở lên toppic .e cũng phải có 1 nền tảng nhất định .và ổn định để làm sao kiếm lãi từ môn này . Bở vì bản thân e cũng thực chiến cùng mọi người . Hàng ăn hay gãy e cũng vv úp đơn lên.. Nên mọi cứ vv lên k phải suy nghĩ. Chúng gian còn lại còn lo cho cv cho gđ mình nữa ..
Để giảm tổn thất xuống mức thấp nhất trong khả năng của e có thể..
Sau 1 thời gian theo dõi học hỏi từ pp đi dàn đi tiền của các cao thủ. Đặc biệt có pp của bác tuanpro .khá hay
Ưu điểm của pp là chánh để chúng ta mất vốn quá nhiều vào những ngày gãy trắng bảng như pp truyền thống là 64 X 8 càng
HÃY BIẾN CÁI HAY CÁI TỐT CỦA HỌ THÀNH CỦA MÌNH ,THEO 1 GÓC ĐỘ RIÊNG

Từ mai mình lên pp khác mong dk may mắn 🍀
Nhưng vốn điều lệ 1 ngày giao động từ
1tr- 2tt / ngày 🍀

Yêu cầu đánh đủ các dàn cả 2d và 2 dàn 3d theo đúng tỉ lệ tiền đã ghi 💵​

Thành công hay thất bại hãy nhìn vào kết quả . Và hãy chịu trách nhiệm về quyết định xuống tiền của mình

Em xin cảm ơn 🥰

🍀🍀🍀

Ngày 2d 62 x 20k/1s3d dàn 1 ( X 1 )3d dàn 2 ( X2 )Tổng vốn ngày Lãi / lỗ
12/111.722
13/11
14/11
15/11
16/11
17/11
18/11
19/11
20/11
TỔNG KẾT ????

Vốn 10 tay đánh nam trung bắc lấy dàn 6x của bạn ép với dàn 8x ra dàn 5x , lấy dàn của bạn tuan ben kia 7x ép với dàn 8x ra dàn 6x là dc 2 dàn đánh 3 miền vốn đã sẵn sàng 10 tay

HÔM NAY GÃY .
Ít nhiêu khi mở lên toppic .e cũng phải có 1 nền tảng nhất định .và ổn định để làm sao kiếm lãi từ môn này . Bở vì bản thân e cũng thực chiến cùng mọi người . Hàng ăn hay gãy e cũng vv úp đơn lên.. Nên mọi cứ vv lên k phải suy nghĩ. Chúng gian còn lại còn lo cho cv cho gđ mình nữa ..
Sau 1 thời gian theo dõi học hỏi từ pp đi dàn đi tiền của các cao thủ. Đặc biệt có pp của bác tuanpro .khá hay
Ưu điểm của pp là chánh để chúng ta mất vốn quá nhiều vào những ngày gãy trắng bảng như pp truyền thống là 64 X 8 càng

1tr- 2tt / ngày 🍀

Thành công hay thất bại hãy nhìn vào kết quả . Và hãy chịu trách nhiệm về quyết định xuống tiền của mình

Em xin cảm ơn 🥰

🍀🍀🍀

Ngày2d 62 x 20k/1s3d dàn 1 ( X 1 )3d dàn 2 ( X2 )Tổng vốn ngàyLãi / lỗ
12/111.722
13/11
14/11
15/11
16/11
17/11
18/11
19/11
20/11
TỔNG KẾT????
ok ct

Có p2 nào bắt 8 càng ít gãy trong tháng ko DONGLINH95.
Dạ nếu ổn định tháng thì k có bác ạ..8 càng của e thì vẫn thông từ 20/10 ..nhưng nó k fai bắt ở 1 vị trí.
Nó khó giải thích lắm. Tổng 6 p2 bắt 8 càng hiện nay e dag dùng có cái hay gãy.có cái tuần gãy 1 tay.có sog thông ..
E bắt 8 càng hàng ngày xẽ xét cái nào ổn nhất.nhưng lại nhìn 2 cái bên cạnh ( được coi là tương đối ổn định) coi nó loại dính con mình chọn k.để mình lựa nên bỏ con nào lấy con nào ..

xin chào bạn.
mình hình như biết bạn từ đợt bigbang113 và ở topic bác kk5858.mình cũng chưa biết gì mấy, học hỏi ko có ai hướng dẫn ,mình mạn phép vào topic bạn mong dc học hỏi từ bạn và ae trong topic cách lên dàn tạo dàn lấy mức ép dàn ntn mình ko hiểu.mình muốn trang bị cho ít kiến thức để có thể sau này tự lên dàn chơi.

Vâng bác..nếu bác tham theo dàn dạ.chỉ đánh độc dàn 62x tháng..nếu có vốn đi tỉ lệ 1:2 còn k cứ 1:1 đi cho e.cuối tháng xẽ xanh cho bác .
Mình Theo dàn 3d của bạn từ hôm qua, còn dàn 2 d của bạn đi tỉ lệ thế nào nhỉ.tháng thông đều đc bao nhiêu tay bạn nhỉ.

HÔM NAY GÃY .

1tr- 2tt / ngày 🍀

Em xin cảm ơn 🥰

🍀🍀🍀

Ngày2d 62 x 20k/1s3d dàn 1 ( X 1 )3d dàn 2 ( X2 )Tổng vốn ngàyLãi / lỗ
12/111.722
13/11
14/11
15/11
16/11
17/11
18/11
19/11
20/11
TỔNG KẾT????
Mình sẽ ủng hộ, và sẵn sàng Theo chân bạn và xây dựng topic ngày càng lớn mạnh

ép theo ae ăn thì ăn thua thì thua.qua nay bận đi đám cưới.chia buồn cùng ae nhé

Dạ nếu ổn định tháng thì k có bác ạ..8 càng của e thì vẫn thông từ 20/10 ..nhưng nó k fai bắt ở 1 vị trí.
Nó khó giải thích lắm. Tổng 6 p2 bắt 8 càng hiện nay e dag dùng có cái hay gãy.có cái tuần gãy 1 tay.có sog thông ..
E bắt 8 càng hàng ngày xẽ xét cái nào ổn nhất.nhưng lại nhìn 2 cái bên cạnh ( được coi là tương đối ổn định) coi nó loại dính con mình chọn k.để mình lựa nên bỏ con nào lấy con nào ..
M cũng đag mún chơi 3d 8 càng. Nên muốn học hỏi thêm từ bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.