Thảo luận - Hàng ngày Kiếm thêm đồng ra đồng vào . | Page 33 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Hàng ngày Kiếm thêm đồng ra đồng vào .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chúc mừng các bác ai đã theo hnay

Tự bản thân e chia buồn vs chính e. Bình thường k đánh dàn hạ bjo. Vừa ms bảo bác gì hôm sáng.thế mà jo lại quỷ sui lại đi đánh dàn càng hạ.

Tham đánh 4d làm đi rút càng 😞😞😞
Vốn vừa phải ko nên chia ra nhiều mặt trận quá b ạ.

Vốn vừa phải ko nên chia ra nhiều mặt trận quá b ạ.
À ơ bác.
Vừa sáng bác bảo thế mạnh 8c dàn 6uscứ th ếmà phang
Thế nào đi lm về .kết mấy em nhỏ quá.nên rút càng .để dành vốn đamhs 4d
Buồn buồn thật sự😞

À ơ bác.
Vừa sáng bác bảo thế mạnh 8c dàn 6uscứ th ếmà phang
Thế nào đi lm về .kết mấy em nhỏ quá.nên rút càng .để dành vốn đamhs 4d
Buồn buồn thật sự😞
Đấy cũng là bài học để m rút kinh nghiệm. Tr m cũng chơi nhìu dàn, vốn dàn trải nên cuối cùng vẫn ko ăn thua gì.

Đấy cũng là bài học để m rút kinh nghiệm. Tr m cũng chơi nhìu dàn, vốn dàn trải nên cuối cùng vẫn ko ăn thua gì.
1) chỉ tiêu chỉ đánh dàn to nhất và dàn hạ kết 1x

2) dàn 1x ngược lót 2d ( bảo làn vốn ,vốn ít )

E tâm sự thật.nhiều bác bảo cao thủ k ai chs dàn 8c nhiều số.éo đk 1 bác bảo. Chs nhiều số vậy ai chả chơi dk, Phí tiền.cứ bắt bộ .bắt ít số mới gọi là giỏi
Riêng e thì khác .
Cứ dàn to quất. 5 tay ăn tăng vốn 1 lần .
Vậy là 1 tháng ta có khoảng 4-5 tay tăng vốn.

Tổng kết tháng..Không ít tí nào đâu . Đừng coi thường dàn 400-500s/ ngày mà họ ăn đều.🍀🍀🍀

Chúc bác buổi tối vv

E tâm sự thật.nhiều bác bảo cao thủ k ai chs dàn 8c nhiều số.éo đk 1 bác bảo. Chs nhiều số vậy ai chả chơi dk, Phí tiền.cứ bắt bộ .bắt ít số mới gọi là giỏi
Riêng e thì khác .

Tổng kết tháng..Không ít tí nào đâu . Đừng coi thường dàn 400-500s/ ngày mà họ ăn đều.🍀🍀🍀

Chúc bác buổi tối vv
E thì theo dàn 2d ghép với 8c cũng 400-500s 1k đều mỗi ngày hết á.

Riêng e thì khác .

Chúc bác buổi tối vv
Kệ họ b ạ. Mỗi ng định hình lối chơi riêng cho m, chơi sao ko bị âm nhiu là dk. Bạn chơi 8 càng vs 2d 65s dk bao lâu rồi.

Riêng e thì khác .

Chúc bác buổi tối vv
Em theo dõi bác cũng dc 12 hôm nay rồi từ lúc bác quay trở lại ,bác chốt 12 hôm ăn 11 hôm dàn 62 số và càng trưa gãy hôm nào,nhìn mà ham ko có tiền đánh ,hôm nay em kiếm dc ít tiền từ giờ đến tết theo chân bác mong có dc tí chả nợ a ,mong bác lên dàn đều cho em bám với a ,em cảm ơn bác

Riêng e thì khác .

Chúc bác buổi tối vv
E toàn chơi dàn to bác ạ. Ăn đều còn hơn bập bõm. Dàn ít thì lót hoặc kết chơi thôi. Giống Bác Tuanpzotn ấy. Bảo toàn vốn, ăn thông vài tay full là ngập bác ạ.

Kệ họ b ạ. Mỗi ng định hình lối chơi riêng cho m, chơi sao ko bị âm nhiu là dk. Bạn chơi 8 càng vs 2d 65s dk bao lâu rồi.
Mình chơi hệ chắc cú tính theo tháng k theo ngày.dk gần 1 năm nay rồi. Trước mình cũng bắt nhiều dàn.rồi dag đỏ là theo.có những hôm dk ăn mà lại bị âm quá nhiều ?
Dần dần học hỏi .đọc các cách mọi ng chia sẻ. Về vốn dài tay
Tự tập lên dàn. Hạ dàn .để k phụ thuộc vào ai.

Đặc biệt nhất vẫn là chia vốn.chứ k fai là con số. Nó cũng như là 1 cách đầu tư dài hạn

E toàn chơi dàn to bác ạ. Ăn đều còn hơn bập bõm. Dàn ít thì lót hoặc kết chơi thôi. Giống Bác Tuanpzotn ấy. Bảo toàn vốn, ăn thông vài tay full là ngập bác ạ.
Vâng bác.
Bác nào bjo cũng có thể tự lên dàn cho mình dk rồi. Mọi người cứ chuyển bị vốn dự phòng cho mình.thì tự tin mà vào tiền
Cứ ăn ít mà đều là ấm nhất bác ạ

Em theo dõi bác cũng dc 12 hôm nay rồi từ lúc bác quay trở lại ,bác chốt 12 hôm ăn 11 hôm dàn 62 số và càng trưa gãy hôm nào,nhìn mà ham ko có tiền đánh ,hôm nay em kiếm dc ít tiền từ giờ đến tết theo chân bác mong có dc tí chả nợ a ,mong bác lên dàn đều cho em bám với a ,em cảm ơn bác
Cảm ơn bác 🍀🍀🍀
Nhưng bác phải xđ dõ là vốn phải 3-4 tay nhé.
Chứ vốn đánh 1-2 tay là nguy hiểm lắm

Vâng bác.
Bác nào bjo cũng có thể tự lên dàn cho mình dk rồi. Mọi người cứ chuyển bị vốn dự phòng cho mình.thì tự tin mà vào tiền
Cứ ăn ít mà đều là ấm nhất bác ạ
Nay mk mà theo càng b là húp full rồi..hơi tiếc nay lại theo bác suc84..tý nay đc 4 củ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.