Thảo luận - Hàng ngày Kiếm thêm đồng ra đồng vào . | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Hàng ngày Kiếm thêm đồng ra đồng vào .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae mk bằng tuổi nhau b gọi mk bằng bác ngại quá
Vậy gọi bạn nhé 🍀. Đã từng vì môn này mà jo tha hương cầu thực nơi đất khách . Jo chỉ bjk kiếm thêm dk ít nào hay ít đấy bạn ơi ...
Mai b cho mk ép 2d 6x b nay mk ép vs 6x mk ra 43 số mai b cho mk đưa lên vài hôm xem thông k

Mai b cho mk ép 2d 6x b nay mk ép vs 6x mk ra 43 số mai b cho mk đưa lên vài hôm xem thông k
Ok bạn luôn 🙆🙆🙆 6x mình thông dài rồi đó . Ms gãy có 1 tay thôi bạn ạ. Còn chạy là còn chơi.gãy thì nghỉ
Mai kỉ niệm bạn con bạch thủ 3d để lấy duyên nhé 😂🍀

Sao bác bjk hay vậy 😂😂😂 e ở bên bổn bác ạ..nợ nần quá nên lẩn qua bên này :))) cũng ngót gần 5 năm rồi 😞
e bắt 6x ổn phết cứ 3D mà chơi cũng có lãi. thường thì gãy nhiều nhất bnhieu tay 3d để a theo. a có vốn 6m thôi

Cũng may mắn chút bác ạ 🍀
Chào DONGLINH95 nhé mình cũng mới vào xem bạn được mấy hôm. Nhưng thấy bạn bắt dàn 62 số khá ổn định. Chúc mừng bạn cố gắng đưa anh em vào bờ nhé. Nhiều ae còn xa bờ lắm. Mình thì đảo xa nâu rồi mà chưa biết bao giờ vào tới bờ. Đang kiếm chút vốn theo bạn xem có duyên không. Cảm ơn bạn vì mọi người. Chúc bạn sk mạnh khỏe thành công nhé.

e bắt 6x ổn phết cứ 3D mà chơi cũng có lãi. thường thì gãy nhiều nhất bnhieu tay 3d để a theo. a có vốn 6m thôi
Nói chung thôi nhá. Nếu là 3d tầm 3 tay.
Còn 2d cũng trong khoảng 3 tay thôi. E thì gãy đến tay thứ 4 bjo .đó về khóa khứ còn sau này thì e k chắc dk điều gì cả. Nên có theo bác cũng chuẩn bị tý vốn.vốn ít đi ít. May mắn lời vài hôm thì ta tăng tiền sau.

Chào DONGLINH95 nhé mình cũng mới vào xem bạn được mấy hôm. Nhưng thấy bạn bắt dàn 62 số khá ổn định. Chúc mừng bạn cố gắng đưa anh em vào bờ nhé. Nhiều ae còn xa bờ lắm. Mình thì đảo xa nâu rồi mà chưa biết bao giờ vào tới bờ. Đang kiếm chút vốn theo bạn xem có duyên không. Cảm ơn bạn vì mọi người. Chúc bạn sk mạnh khỏe thành công nhé.
E cảm ơn lời động viên của bác..mọi người ở trong diễn đàn rồi. Ai cũng muốn tìm dk 1 lối đi riêng hay là bén duyên vs 1 ai đó. Để kiếm dk thêm đồng hay đồng đó từ bộ môn đỏ đen này. Nếu nói để về bờ dù bờ xa hay bờ gần thật sự em k thể giám chắc có thể dk.
May mắn còn mỉm cười thì chúng ta đều dk vui. Tâm lý chơi cứ thỏa mai k quá đề nặng vào nó. Nó là con deo 2 lưỡi
Đúng là tiền lời của nó 1 ngày bằng tiền công chúng ta 3-4 ngày.nhưng nó xui xẻo thì 1 ngày chơi đánh đổi bằng 10 ngày công đi làm ...
Bác chơi môn này phải và bắt buộc phải chuẩn bị vốn dài tay. Bác ạb
Hi vọng e bén duyên vs mọi người 🍀

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.