Thảo luận - Hàng ngày Kiếm thêm đồng ra đồng vào . | Page 74 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Hàng ngày Kiếm thêm đồng ra đồng vào .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đúng rồi e nhìn nhầm rồi kk, vậy chỉ ăn 1 nháy 4d 9619 thôi.
Đó qua phang 4d luôn nay mà vào lại đi nên nói chung là vẫn lỗ qua ăn có 1 nháy 3d 1d mà có ăn là đc rồi

Em tổng kết 1 tháng nhiệm kì nhé.

Những ai theo e bị âm tiền .cũng phải thông cảm cho e .k ai muốn điều đó sảy ra cả.

Ai cũng muốn kiếm dk tiền từ môn này.

Nhưng môn đỏ đen này có ăn có thua . E cũng cố gắng k để mọi người thua thông tay nào

Dưới đây là bảng tổng kết

5-11 đến 30-11

View attachment 337615

Quá ok bác ơi..Tháng mới chúc cả nhà rực rỡ

Trơi ơi bạch thủ càng 1 kìa.
Đề 141 bác 151 tiếc thế..
Mai làm lại bác ơi....gần được r .hôm nay e mờ vớ dk càng 1 của bác là chết vs
Ok chưa ae, húp lô 79,16,19,91,29,36, húp 3d lô 116,229,619,436, húp 4d lô 9116,9619. Chưa kể quên con 55,655,6655. Đã bù lại đủ cho ace chưa nhỉ?
Dàn thế này thì đi ntn hợp lý hả bác. Bác chia sẻ cách đi tiền cho ae tham khảo đc k ạ

Những ai theo e bị âm tiền .cũng phải thông cảm cho e .k ai muốn điều đó sảy ra cả.

Nhưng môn đỏ đen này có ăn có thua . E cũng cố gắng k để mọi người thua thông tay nào

5-11 đến 30-11

View attachment 337615

Nay gãy mảng mà bạn

Dàn thế này thì đi ntn hợp lý hả bác. Bác chia sẻ cách đi tiền cho ae tham khảo đc k ạ
Lô khung 3n tỷ lệ 1.3.8 tùy vốn của bạn, cũng phải đề phòng vượt khung, chọn lấy 1,2 cặp để chơi chứ ko phải đi tất cả nhé

5-11 đến 30-11

View attachment 337615

Nay 2 cả dàn 6x của bác với su xịt nên tạch hết hic
t pHải nghiên cứu lại hôm gãy càng hôm gãy 2d

5-11 đến 30-11

View attachment 337615

Tỉ lệ này là quá ok rồi bạn ơi,cố gắng phát huy nhé

5-11 đến 30-11

View attachment 337615

Cản ơn người anh em như vậy là quá tuyệt vời rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.