Tâm sự - Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ

Choy lotobet ngon mà! Làm cái dàn 80s kết theo dõi bảng phân tích loại đầu 1chạm đít 1chạm khan con khoảng 65s làm 3tay 10k/1s đánh hn vs tn vốn 2m kiếm 1m nghỉ

Vào bát chốt mb tìm bài chốt của mình nhé

Người chơi với người còn bịp huống chi là chơi với máy.có gắng bỏ bet chứ k ăn dc đâu .càng muốn gỡ lún càng sâu

Chào người ae, xin lỗi tôi 55 tuổi rồi thấy ae thua tha nợ nần tôi có lời khuyên chân thì để họ vượt qua vì trước đây mình cũng giống hoàn cảnh như họ.
Như người ae nói tôi là có ý gì, tôi cũng chỉ là người vào DĐ-GMSH để tham khảo, học hỏi và chơi như mọi người khác.
Cá nhân tôi thấy diễn đàn quy tụ được rất nhiều Cao thủ, cá nhân tôi đã học được rất nhiều điều hữu ích và chơi trên trang ăn cao, an toàn khi chơi lớn hơn bên ngoài rất nhiều.
Tôi đã đầu tư Vốn và có lợi nhuận từ năm 2019 để chơi trên 5 trang khác nhau, nói thẳng để bạn hiểu là chơi đề dàn 64s-MB mỗi ngày và chơi lớn.
Chúng ta chỉ hơn nhau ở cái Đầu, còn cám dỗ ư xin lỗi nhé chỉ có những thằng ngu, tham nhưng hay tỏ ra nguy hiểm sẽ chết.
Làm gì Chơi gì cũng phải tính trước lường sau và hậu quả ai gánh cho mình, cá nhân tôi chưa khuyên ai theo mình mà chỉ góp ý để ae tham khảo thấy hay áp dụng.
Nếu bạn đọc được những dòng này hãy xuy nghĩ tích cực, tôi đâu phải dân Cò mà chỉ vô tình thấy ae như vậy và có lời động viên an ủi.
Tâm luôn hướng tới điều tốt đẹp, vạn sự tốt đẹp sẽ luôn đến với mình và ngược lại.
Dạ bác hiểu nhầm ý em rồi , em đâu có ý nói bác là chim cò gì đâu chứ , do em hiểu đơn giản là thay vì chơi ở ngoài thì họ dẫn dắt chúng ta chơi trên trang 1 cách vô cùng tinh tế , còn thắng thua là chuyện cá nhân của mỗi người , nếu em có lỡ nói gì thì cho em xin lỗi bác nha chứ em ko có ý gì hết ???

B chơi bet mất nhiều chưa.lúc chưa chơi bet thì thấy vẫn ăn dc chứ chơi vào là mất hết
Đúng rồi, mình 30p mất 17tr nên từ giã luôn, chỉ tập chung dàn 64s giải nhất và đặc biệt thôi

Nhiều lúc ko muốn sống nữa bạn. Nghĩ đến con mà tội
Bình tĩnh đi ông bạn , thua keo này ta bầy keo khác , nhưng lotobet thì lên bỏ hẳn bạn nhé , ở đây toàn người cùng cảnh thôi , quay về XSMB có cơ hội gỡ dần bạn ạ , kiếm cv đi làm ổn định , cộng thêm đầu tư xsmb chắc chắn sẽ bơi được về bờ

Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ
Giống mình. Trc chơi cứ đâm đầu vào
K có tính toán, Phương pháp logic lên thua nhiều. Giờ ăn ít. Chậm mà chắc hàng ngày gỡ dần thôi. Cố lên người ae. Cứ bình tĩnh vô tư thoải mái, cố gắng thì dần dần bờ sẽ k còn xa nữa