Thảo luận - HÀNH TRÌNH PHÁ ÁN 3,4D LÔ ĐỀ T12 CỦA ĐƠN VỊ CÁI BANG | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HÀNH TRÌNH PHÁ ÁN 3,4D LÔ ĐỀ T12 CỦA ĐƠN VỊ CÁI BANG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thế núc lên dàn ko để ý hả,mình thấy lạ có 9 con đầu 8 bỏ mỗi 85 ,nếu nói là loại 4-5 con đầu 8 thì ko nói làm gi đằng này 10 con bỏ mỗi con đề,trong khi có 75,95 mình thấy quái lạ kkaaa lên mình đúc kết lại là pp dây đen chứ chẳng lý do gì hhhii
Ép dàn lấy theo kiểu dàn máy hạ tự động nó thế mà,1 dàn mình vẫn lọc tay như mọi khi( mọi khi lọc tay đến 40s cơ) nay ngáo ngáo mới lọc đến 8x đã vội lấy dàn của máy ép hạ rồi, hạ xong bay hết con đẹp mình kết lại nhặt lại, mà k biết máy nó loại con j nên nhặt bị thiếu ý, giờ xem dàn 64s đầu 9 thiếu 96 thì cũng ối giời ơi luôn, mấy nay vẫn kết cả cặp 696 có loại sớm thế này đâu,mai thì chừa luôn mấy cái dàn hạ kiểu tự động này

Yên tâm bạn ngày mai sẽ ăn dàn 16s!
Bạn tìm càng 3D đi. Hôm nay mình cũng bắt một đường cầu gia truyền vô tình nhớ lại nó ra luôn 85 dàn 10 số. Hôm nay chỉ tiếc là mình kết con chạm 8 mà không giúp ae ăn được đề vì sợ lên nhiều số quá.
Mai chốt dàn 16s tag mình với nhé Thượng tướng ơi🥰

Thua tha, mất phương hướng.
Đến giờ phút này trên vai gánh 70tr lãi 3
Trong tay còn 20tr nay đệ dạt cầu mong các sư huynh sư tỷ cho đệ 1 phương án để trước mắt là giải thoát nợ nần. Sau là nếu may mắn thì lo cho vk con đc cái tết. Chứ thực sự bất lực quá rồi ạ. Cơm chiều còn chưa muốn ăn nữa. Lang thang diễn đàn từ chiều đến giờ...vô định hình

Trong tay còn 20tr nay đệ dạt cầu mong các sư huynh sư tỷ cho đệ 1 phương án để trước mắt là giải thoát nợ nần. Sau là nếu may mắn thì lo cho vk con đc cái tết. Chứ thực sự bất lực quá rồi ạ. Cơm chiều còn chưa muốn ăn nữa. Lang thang diễn đàn từ chiều đến giờ...vô định hình
Loạn số hoặc âm nhiều cóng giống mình trc kia rồi

Ồ.bạn vô cái bang lâu chưa?.bạn lang thang ở nơi nào.hôm nay bạn có thấy bài chốt của bang chủ chưa?20m làm vốn quá ổn.nếu 17 ngày trước bạn mà theo 4d của ss84.bạn về bờ rùi nè.hi..hi.ăn mỏng thôi bạn nhé.ít nhưng đều .chúc bạn tìm đc cao thủ để bám càng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.