Thảo luận - HÀNH TRÌNH PHÁ ÁN 3,4D LÔ ĐỀ T12 CỦA ĐƠN VỊ CÁI BANG | Page 59 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HÀNH TRÌNH PHÁ ÁN 3,4D LÔ ĐỀ T12 CỦA ĐƠN VỊ CÁI BANG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AE TRONG BAG XEM SAO GIÚP TUI. CHỨ CHƯA NHẬN TRÒ. MÀ TRÒ ĐÒI THỊT CẢ THẦY RỒI. BẤT ỔN QUÁ ĐẠI CA TEEDDY ƠI
Thầy đổ tiếng oan ko ak! Trò nói chén là chén dan 48s của thầy! Chứ trò nào dám chén thầy đâu?🤔! Chẳng gì trò cũng là trò! Thầy nói thế nào trò nghe thế đó! Bao giờ thầy bảo trò chén thì trò mới dám chén ( ko tự ý đòi hỏi) thầy yên tâm! Trò ngoan lắm!

Ae quan tâm làm ji đến nghề nghiệp hay xuất xứ làm ji. Ai chơi ji, thik ji không liên quan đến mình. Họ làm ji là quyền của họ. Không ảnh hưởng đến cv,cuộc sống của ai cả. Họ có chơi thì ae mình mới gặp nhao, 😂😂😂. Mới là thành viên của bang. Nói tóm lại TRIỆU ĐỆ luôn mong ae trong bang ngày qua ngày, thág qua thág. Lịch sử tài khoản chỉ có rút, cộng là ok.

Nói ko sai tí nào , cứ động vào lô MB là y rằng xịt, mơ 4D lại kết kết đánh vài con 2-3-4D lô
118,181,218 ,318 thì xịt trắng Nam trung bắc
490,290,090,609 thì nam trung có 2D nhưng gãy càng 3-4D ( 2D lại k vào kịp 09,90) oánh 490 thì ra 409 ( MT) 090 thì ra 091( MB)
mB xit lô 2D luôn 09,90,18😂
Đang dây ....nó né đủ kiểu CT à ...mong CT sớm lấy lại phong độ nhé. Mình mấy ngày nay cũng vậy.

Nay ăn hết ngoại trừ 2D,toang hết ae ạ
2D nay mình gãy nhiều pp loại quá đâm ra ko giữ đc 16,61
Loại tổng 6,7 gãy ( 16= tổng 7)
Loại hiệu 0,5 gãy ( 16=hiệu 5)
Loại ghép vòng 0,1,6 gãy ( có 16)
Càng 4D thì vẫn thông cầu 2 hôm nay,
Càng 3D hôm nay mình chỉnh lại pp đầu mảng cũng đã ổn 8 càng , giá ăn đề thì sẽ ăn 4D -2560s , hơi tiếc ae ạ
Càng mảng thì mình vẫn thông , ăn 71X
Gãy mỗi đề 😅
Đầu tháng là bắt đầu dây đen rồi ae ạ
Mùng 1 vẫn thông đề ít số thì lại gãy hết càng
Mùng 2 thông lại càng ( càng 4D, càng mảng) thì gãy đề ( lỗi kỹ thuật ko đáng có do áp dụng pp mới)
Nay mùng 3 cũng thông hết càng mà gãy đề
Ae cân nhắc nên chuyển hướng sang theo đại ka @TEDDY888 ,đang thời vận của BC 🤣
Gửi tạm nhà đồng

Mình cũng có công việc tốt, quan hệ xh cũng tốt. Nói chung nếu người thân bạn bè nhìn vào, mình cũng đúng kiểu chuẩn mực đạo đức xã hội ( Có khi còn đc nghĩ hiền lành nữa - hi hi). Mà trót ham mê rồi, nên kệ. Chỉ giữ ở mức vừa phải để ko ảnh hưởng kinh tế gia đình và ko ảnh hưởng ai.
Công bằng mà nói cũng chả hay ho gì. Xung quanh mình ko có ai chơi môn này hết. Anh em bạn bè ko ai chơi. Thế mà mình dính vào đc mới hay. Cũng chả ai biết là mình chơi nữa cơ. Nếu biết chắc mắt chữ O mồm chữ I hết.
Mà thôi, môn thể thao tốn nhiều năng lượng và ngân lượng này cũng chả biết thế nào. Nếu chúng ta điều tiết nó ở mức độ vừa phải, thắng thua cân đc, ko sa đà quá, thì sẽ ko ảnh hưởng gì đến phạm trù đạo đức đâu.
Chúc anh chị em bang ta đều chiến thắng đồng và chiến thắng bản thân
Đây cũng có tiếng ngoan hiền mà có ai ngh.m.chơi đâu, Mà thực ra chơi từ năm lớp 5 :D

Mình cũng có công việc tốt, quan hệ xh cũng tốt. Nói chung nếu người thân bạn bè nhìn vào, mình cũng đúng kiểu chuẩn mực đạo đức xã hội ( Có khi còn đc nghĩ hiền lành nữa - hi hi). Mà trót ham mê rồi, nên kệ. Chỉ giữ ở mức vừa phải để ko ảnh hưởng kinh tế gia đình và ko ảnh hưởng ai.
Công bằng mà nói cũng chả hay ho gì. Xung quanh mình ko có ai chơi môn này hết. Anh em bạn bè ko ai chơi. Thế mà mình dính vào đc mới hay. Cũng chả ai biết là mình chơi nữa cơ. Nếu biết chắc mắt chữ O mồm chữ I hết.
Mà thôi, môn thể thao tốn nhiều năng lượng và ngân lượng này cũng chả biết thế nào. Nếu chúng ta điều tiết nó ở mức độ vừa phải, thắng thua cân đc, ko sa đà quá, thì sẽ ko ảnh hưởng gì đến phạm trù đạo đức đâu.
Chúc anh chị em bang ta đều chiến thắng đồng và chiến thắng bản thân
Đúng rồi bạn ak! Cảm ơn ban!

Ae quan tâm làm ji đến nghề nghiệp hay xuất xứ làm ji. Ai chơi ji, thik ji không liên quan đến mình. Họ làm ji là quyền của họ. Không ảnh hưởng đến cv,cuộc sống của ai cả. Họ có chơi thì ae mình mới gặp nhao, 😂😂😂. Mới là thành viên của bang. Nói tóm lại TRIỆU ĐỆ luôn mong ae trong bang ngày qua ngày, thág qua thág. Lịch sử tài khoản chỉ có rút, cộng là ok.
Yêu thế ❤️

Thầy đổ tiếng oan ko ak! Trò nói chén là chén dan 48s của thầy! Chứ trò nào dám chén thầy đâu?🤔! Chẳng gì trò cũng là trò! Thầy nói thế nào trò nghe thế đó! Bao giờ thầy bảo trò chén thì trò mới dám chén ( ko tự ý đòi hỏi) thầy yên tâm! Trò ngoan lắm!
Kkk. Tui sợ cái ngoan này lém bà con ạ😂😂😂😂

Vui vẻ kiếm thùng bia 🍻

Đáng ra hôm nay đệ tĩnh 1 tí là chén Poker luôn í. 6c lót 71, lót kép 8c là 160s thì full, can tội tự tin thái qía ko lót. Dù từ hqa Đệ đã cảm thấy càng ko ổn nên báo ae lót rồi,hic. Vừa qua Phú thọ xong nè😅
Đi qua à đệ, trên này đang mưa lạnh rồi đấy, Chả rủ Huynh vào Mường Thanh Lại còn khoe đi qua chứ 😆😆

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.