Thảo luận - HÀNH TRÌNH PHÁ ÁN 3,4D LÔ ĐỀ T12 CỦA ĐƠN VỊ CÁI BANG | Page 310 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HÀNH TRÌNH PHÁ ÁN 3,4D LÔ ĐỀ T12 CỦA ĐƠN VỊ CÁI BANG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MU đấy. Nhưng a buồn cả chục năm nay rồi. Ko dám bàn tán về bóng đá khi đi xem bóng đá với bọn bạn đểu nữa
E cũng Mu đây ah.
Chục năm nay xem khó chịu thật. Nhất là thời ô Viêm Gan xem thì buồn ngủ. Ô Moi thì ko cảm xúc. Ô Ole thì người tình trăm năm của Mắc Hài.😄😄😄

E cũng Mu đây ah.
Chục năm nay xem khó chịu thật. Nhất là thời ô Viêm Gan xem thì buồn ngủ. Ô Moi thì ko cảm xúc. Ô Ole thì người tình trăm năm của Mắc Hài.😄😄😄
Wao vậy là nhiều người cũng khổ giống a. Năm ngoái thấy 10 khó về huấn luyện viên nghĩ rằng được xem bóng đá rồi. (Thời 10 khó HLV Ajax thấy tấn công hay lắm rồi cũng có những lúc cảm xúc phút 90+ vẫn tấn công mãnh liệt và ghi bàn) ai dè về MU như kiểu 2 thế giới ấy. Chán giờ vẫn vậy lâu lâu mới dám xem trận bóng

Tiếp Ngày 18/12 XSMB
Đề: 27,72,28,29,92,38,39,78,79,97,98
Tứ Thủ Đề: 78 - 79 / 28 - 29
Song Thủ Đề: 78 - 79
Bạch Thủ Đề: 79
Bạch Thủ 3,4D: 679 - 4679
( Riêng BT 3,4D chơi các Miền G1 + ĐB + 3,4D Lô)
Hỏi tại sao a tôi kết. A tôi nói rằng cứ ăn rồi nói chứ nói rồi mất thiêng

ố ồ. Qua xem mà thấy các chiến hữu dùng thân mình cản bóng thấy chán ghê. Trước cứ MU thua là đêm ấm ức ko ngủ được. Giờ MU thắng thì mới dám xem highlight
Đúng đúng. Thắng e mới xem highlight. Hôm nào thua vợ cũng trêu thế k xem highlight Mu à 😂

Chao bacs tedry 888,lời đầu tiên chúc bác va toàn thể ae sức khoẻ dồi rào để đưa ae vào bờ,
Thứ2 bác cho e hỏi chut,về mảng 3 d e chua thạo lắm, e định ghép dàn 68s(e lam mang 3d)với dàn 84s cứng làm dàn 2d. e loại bớt đi để thanh dàn 5xx đc ko bác,
Dàn 84s e làm c cứng 2d ghép với mảng 68s 3d,liệu có đc ko bác,
Được em, cũng như a thôi, dàn 2D loại bớt đi để dc dàn 5xx số, cá nhân riêng a tổng hợp mảng 3D các cầu kèo rồi a để dàn mảng cố định và 2D cũng vậy? Có 2 dàn thay đổi, dàn nào thông a giữ nguyên, khi nào gãy a chơi dàn 2. Theo từng ngày cứ dàn 1 dàn 2 có sẵn cả mảng chỉ việc ghép thôi, cho nên bệt chạm bệt càng vẫn ok mà em, hôm nào rảnh a lên dàn 5xxs cứ coppy dán chơi đến tết đỡ phải lo sợ cầu kèo bệt các loại. Nên nhớ là đã tổng hợp và cho ra dc 1 bộ dàn giữ nguyên cố định là ổn rồi, thông nhiều nhất là dc 13 ngày đấy

Không phải cuối tuần nào cũng vào bme vợ nhưng cứ cách 1-2 tuần ông bà lại gọi vào ăn cơm,mà k phải ăn cơm ko đâu, vào lần nào là y rằng cậu e vợ gọi thêm 1 cơ số bạn bè thanh niên cùng xóm vào uống rượu ( toàn bạn nhậu) nên là ko say ko được với chúng nó 😂
Bác ko lên càng à

Đúng đúng. Thắng e mới xem highlight. Hôm nào thua vợ cũng trêu thế k xem highlight Mu à 😂
May vợ a ko trêu chỉ thấy thức đêm xem thì hỏi thế hôm qua Thắng hay thua (Ko phải hỏi cá độ - Vì ko biết a chơi. Mà thực ra lâu rồi ko chơi bóng ). Thông thường sẽ ko trả lời. Vì thua liên miên lấy đâu ra mà trả lời

Cà vào chỗ phê đầu tuần thôi AE

May vợ a ko trêu chỉ thấy thức đêm xem thì hỏi thế hôm qua Thắng hay thua (Ko phải hỏi cá độ - Vì ko biết a chơi. Mà thực ra lâu rồi ko chơi bóng ). Thông thường sẽ ko trả lời. Vì thua liên miên lấy đâu ra mà trả lời
Nhiều khi vợ trêu mà k làm dc gì ý a

Kiểu CN nghỉ ở nhà muốn nghỉ ngơi,nên k muốn tính sớm.Sáng ra thì cả nhà mình đã ngủ dậy muộn ( trời lạnh càng k muốn dậy) 9h-9rưỡi mới kéo nhau đi ăn sáng, xong là vào bố mẹ vợ luôn đấy, xong trận rượu rồi tít mít ngủ tới tối luôn😅
Nay Huynh lên sớm nhé! Nay muội làm cái dàn to của huynh cho đỡ thèm @🌹🌹🌹🌹🌹(tặng cho Huynh đó🤩🤩🤩🤩)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.